நாடாளுமன்றம் கலைக்கப்பட்டதால் தீபாவளி கொண்டாட்டத்தில் பாதிப்பு இல்லை என்கிறார் பிரதமர்

ஷா ஆலாம்: 15ஆவது பொதுத் தேர்தலுக்கு வழி வகுக்கும் வகையில் நாடாளுமன்றம் கலைக்கப்பட்டது (GE15) இன்று நாட்டில் உள்ள இந்துக்களின் தீபாவளி கொண்டாட்டத்தின் மகிழ்ச்சியை பாதிக்காது என்று பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் கூறினார்.

அக்டோபரில் நாடாளுமன்றம் கலைக்கப்பட்டது. தீபாவளியைக் கொண்டாடும் இந்திய சமூகத்தை அவமரியாதை செய்யும் செயல் என்று சில தரப்பினர் கூறுவதில் உண்மையில்லை என்று அவர் கூறினார்.

நாடு ஒரு பொதுத் தேர்தலை எதிர்கொண்டாலும், அது தீபாவளி கொண்டாட்டத்தை பாதிக்காது என்பதை நான் காண்கிறேன். நாடாளுமன்றம் கலைப்பு எந்த வகையிலும் கொண்டாட்டத்தை பாதிக்காது. உண்மையில் அது மகிழ்ச்சியானது. எனவே இந்துக்களுக்கு தீபாவளி வாழ்த்துகள்.

இன்று கோத்தா கெமுனிங்கில் நடைபெற்ற மஇகா தலைவர் டான்ஸ்ரீ எஸ் ஏ விக்னேஸ்வரனின் தீபாவளி திறந்த இல்லத்தில் செய்தியாளர்களிடம் பேசிய அவர், நாட்டின் வளர்ச்சியில் நாம் தொடர விரும்புவது இதுதான் நல்லிணக்கம் என்றார். MCA தலைவர் டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் வீ கா சியோங் மற்றும் அம்னோ துணைத் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ முகமட் ஹாசன் ஆகியோரும் கலந்து கொண்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here