பண்டார் ஶ்ரீ ஆலம் ஏரியில் தனது நண்பருடன் உல்லாசப் பயணத்தின் போது பதின்ம வயது இளைஞர் நீரில் மூழ்கி உயிரிழந்தார்

ஜோகூர் பாரு, பண்டார் ஶ்ரீ ஆலமில் உள்ள ஏரியில் இரண்டு பதின்ம வயது வகுப்பு தோழர்கள் பயணம் செய்ததில் ஒருவர் நீரில் மூழ்கி இறந்ததால் சோகத்தில் முடிந்தது. பாசிர் கூடாங் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் செயல்பாட்டுத் தளபதி சைஃபுல்பஹ்ரி சஃபர் கூறுகையில், இந்த சம்பவம் நடைபெறுவதற்கு முன்பு திங்கள்கிழமை (அக்டோபர் 24) காலை தாசேக் 3 பெராடிக் பகுதியில் வகுப்புத் தோழர்கள் – நான்கு சிறுவர்கள் மற்றும் இரண்டு சிறுமிகள்  நீந்தச் சென்றனர்.

15 வயதுடைய குழுவைச் சேர்ந்த இருவர், காலை 9.57 மணியளவில் நீரில் மூழ்கி உயிரிழந்திருக்கலாம் என அஞ்சப்படுவதாக திணைக்களத்திற்கு அறிவிக்கப்பட்டதாக அவர் கூறினார். நாங்கள் வந்தபோது, அந்த பகுதியில் உள்ள பொதுமக்களால் வாலிபர் ஒருவர் ஏற்கனவே மீட்கப்பட்டிருந்தார். பின்னர், ஏரியின் மூன்று மீட்டர் ஆழம் உள்ள கரையில் இருந்து சுமார் 7 மீ தொலைவில் இரண்டாவது இளைஞனைக் கண்டுபிடித்தோம் என்று அவர் கூறினார்.

இரண்டாவது பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் கரைக்கு இழுக்கப்பட்ட பின்னர் சுகாதார அமைச்சின் அதிகாரி இறந்துவிட்டதாக அறிவித்தார். உயிர் பிழைத்த பாதிக்கப்பட்டவர் மருத்துவ சிகிச்சைக்காக மருத்துவமனைக்கு சுல்தான் இஸ்மாயிலுக்கு அனுப்பப்பட்டதாக சைஃபுல்பஹ்ரி மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here