செரண்டாவில் ஒருவரை அடித்து காயப்படுத்திய இந்திய ஆடவர்கள் அடங்கிய கும்பல்; இருவர் கைது

கோலாலம்பூர், அக்டோபர் 25 :

நேற்று பிற்பகல் உலு சிலாங்கூர், தாமான் ஸ்ரீ செரெண்டாவில் கருத்து வேறுபாடு காரணமாக, இந்திய ஆடவர்கள் அடங்கிய கும்பல் ஒன்று ஒருவரை அடித்து காயப்படுத்தியது தொடர்பான காணொளி தொடர்பில், இருவர் போலீசாரால் கைது செய்யப்பட்டனர்.

உலு சிலாங்கூர் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் சுஃபியன் அப்துல்லா கூறுகையில், 40 மற்றும் 45 வயதுடைய இருவரும், இன்று காலை செரெண்டா பகுதியில் கைது செய்யப்பட்டதாகவும், கலவரத்திற்காக குற்றவியல் சட்டத்தின் 148வது பிரிவின் கீழ் மேலதிக விசாரணைக்காக இந்த வெள்ளிக்கிழமை வரை தடுப்புக் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் அவர் கூறினார்.

“போராட்டத்தில் ஈடுபட்டதாகக் கருதப்படும் மேலும் நான்கு சந்தேக நபர்களை போலீசார் தேடி வருகின்றனர்” என்று அவர் கூறினார்.

உலு சிலாங்கூர் மாவட்ட காவல்துறை இதற்கு முன்னர் சமூக ஊடகங்களில் பகிரப்பட்ட ஒரு சண்டையின் இரண்டு வீடியோ கிளிப்களைக் கண்டறிந்தது: ‘Geng GST 08 செரெண்டா மைக்கேல்’ என பெயரிடப்பட்ட காணொளியில் ஒரு குழு ஒரு நபரை அடிப்பதைக் காட்டியது.

நேற்று மாலை 6 மணியளவில் தனக்கு ஒரு தொலைபேசி அழைப்பு வந்ததாக சுஃபியன் கூறினார். அதில் அந்தச் சம்பவத்தைப் பற்றி அவருக்குத் தகவல் கிடைத்ததாகவும் கூறினார்.

“விசாரணையின் அடிப்படையில், பாதிக்கப்பட்டவரின் உறவினர் தனது வாகனத்தை சந்தேக நபரின் வீட்டின் முன் நிறுத்தியதால் இந்த சம்பவம் ஏற்பட்டது, மேலும் சந்தேக நபர் பாதிக்கப்பட்டவரின் உறவினரை கண்டித்ததால் சண்டை ஏற்பட்டது.

“பாதிக்கப்பட்டவர் சண்டையை முறியடிக்க முயன்றார், ஆனால் சந்தேக நபர் பாதிக்கப்பட்டவரை அடித்தார். பாதிக்கப்பட்டவரின் உறவினர் சந்தேக நபரின் நண்பர்கள் என்று நம்பப்படும் ஒரு குழுவினரால் பாதிக்கப்பட்டவரைச் சுற்றி வளைத்து தாக்கினர்” என்று அவர் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் இரத்த வெள்ளத்தில் கிடக்கும் வரை பல பொருட்களால் தாக்கப்பட்டதாக போலீஸ் நம்புவதாகவும், பின்னர் சிகிச்சைக்காக அருகிலுள்ள மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டதாகவும் சுஃபியன் கூறினார்.

இந்த சம்பவம் குறித்து பொதுமக்கள் வருத்தம் அடைய வேண்டாம் என்றும், தகவல் தெரிந்தவர்கள் அருகில் உள்ள காவல் நிலையத்திற்கு வந்து விசாரணைக்கு உதவுமாறும் அவர் கேட்டுக் கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here