அடுத்த 7 நாட்கள் எரிப்பொருள் விலையில் மாற்றம்

அனைத்து வகையான பெட்ரோல், டீசல் விலையில் நவம்பர் 2ஆம் தேதி வரை மாற்றம் இருக்காது. RON97 இன் விலை RM3.95 ஆக உள்ளது. RON95 மற்றும் டீசல் முறையே லிட்டருக்கு RM2.05 மற்றும் RM2.15 ஆக உள்ளது.

உலகளாவிய சந்தையில் எண்ணெய் விலையின் உண்மையான விலை உயர்வின் விளைவுகளிலிருந்து நுகர்வோரைப் பாதுகாக்க, அரசாங்கம் RON95 பெட்ரோலின் சில்லறை விலையை லிட்டருக்கு RM2.05 மற்றும் டீசல் ஒரு லிட்டருக்கு RM2.15 என்ற உச்சவரம்பு விலையில் பராமரிக்கிறது.

இரண்டு பொருட்களின் உண்மையான சந்தை விலை நிர்ணயிக்கப்பட்ட உச்சவரம்பு விலை அளவை விட அதிகமாக இருந்தாலும். உலக கச்சா எண்ணெய் விலையில் ஏற்படும் மாற்றங்களின் தாக்கத்தை அரசாங்கம் தொடர்ந்து கண்காணித்து, மக்களின் நலன் மற்றும் நல்வாழ்வை உறுதிசெய்ய தகுந்த நடவடிக்கைகளை எடுக்கும் என்று நிதி அமைச்சகம் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here