அமிருதின் ஷாரி GE15இல் கோம்பாக் நாடாளுமன்றத்தில் போட்டியா?

சிலாங்கூர் மந்திரி பெசார், அமீருதின் ஷாரி GE15ல் கோம்பாக் நாடாளுமன்றத்தில் போட்டியிடுவார் என்று கூறப்படுகிறது. இந்த விஷயத்தை கோம்பாக் பிரிவின் தலைவரான பிகேஆர் வட்டாரம் தெரிவித்தது. அமீருதீன் பின்னர் நாடாளுமன்றத்தில் மக்களின் குரலைக் கொண்டு வருவார் என்று நான் மிகவும் நம்புகின்றேன்.

2008 ஆம் ஆண்டு முதல் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர், Exco இளைஞர்கள் மற்றும் விளையாட்டுகள் மற்றும் மிக சமீபத்தில் மந்திரி பெசார் போன்ற அவரது சாதனைகள் மற்றும் சிறந்த சாதனைகள் மூலம் திறன் மற்றும் திறன் நிரூபிக்கப்பட்டுள்ளது என்று அவர் எப்எம்யிடம் கூறினார். ஆதாரத்தின்படி, பிகேஆர் ஒருமனதாக அமிருதீனை பரிந்துரைத்தது.

முன்னதாக, கோம்பாக் நாடாளுமன்றத்தின் தற்போதைய உறுப்பினர் அஸ்மின் அலி, அந்த இடத்தைப் பாதுகாப்பதாகக் கூறினார். அஸ்மின் மூன்று முறை கோம்பாக் பிரதிநிதியாக ஆனார். 2018 பொதுத் தேர்தலில், முன்னாள் பிகேஆர் துணைத் தலைவர் 48,721 பெரும்பான்மையுடன் வெற்றி பெற்றார்.

இதற்கிடையில், கோம்பாக் பிகேஆர் பொருளாளராக இருக்கும் சிலாங்கூர் பிகேஆர் தொலைத்தொடர்பு துணை இயக்குநர் ஜைனோல் அபிதீன் முகமது, அமிருதின் பக்காத்தான் ஹராப்பான் (PH) வேட்பாளர் என்று சமூக ஊடகங்களில் ஒரு சுவரொட்டியைப் பகிர்ந்துள்ளார்.

அவரைப் பொறுத்தவரை, அமீனுதீனை அங்கு வேட்பாளராக நிறுத்த PH சரியான முடிவை எடுத்திருக்கிறது. 2008 முதல் கோம்பாக் மக்கள் பக்காத்தான் ராக்யாட் மற்றும் PH ஐ அதிக பெரும்பான்மை வெற்றியுடன் தேர்ந்தெடுத்துள்ளனர். சீர்திருத்தம் மற்றும் PH போராட்டத்தின் கோட்டையாக கோம்பாக் உள்ளது என்பதற்கு இது வலுவான சான்று.

கெளரவமான ஜனநாயக நடைமுறையில் செல்லாமல், கோம்பாக் நாடாளுமன்றத் தொகுதியை துரோகத்தனமாக ‘திருட’ பார்த்த ஷெரட்டன் சட்டத்தின் மூலம் மீறப்பட்ட மக்கள் ஆணையை மீட்டெடுக்க அமிருதீன் சரியான நபர் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here