தனது தம்பியின் மரணத்திற்கு காரணமான பதின்ம வயதுடைய சிறுமி மீது குற்றச்சாட்டு

ஜோகூர் பாரு: கடந்த வாரம் தனது தம்பியின் மரணத்திற்கு காரணமான ஒரு பதின்ம வயதுடைய சிறுமி மீது கொலைக்கு சமமான குற்றமற்ற கொலை குற்றத்திற்காக சிறார் நீதிமன்றத்தில் இன்று குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

17 வயது மற்றும் 11 மாத வயதுடைய சிறுமி, நீதிபதி ஜுஹைனி சுல் கஃப்லி முன் நீதிமன்ற மொழிபெயர்ப்பாளரால் குற்றச்சாட்டை வாசிக்கப்பட்ட பின்னர் குற்றமற்றவர் என்று கூறினார். குற்றப்பத்திரிகையின்படி, ஐந்து உடன்பிறப்புகளில் மூத்தவர் தனது 16 வயது சகோதரனின் மரணத்திற்கு காரணமானவர் என்று குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளது.

அக்டோபர் 19 ஆம் தேதி மதியம் 1.50 மணியளவில் இங்குள்ள உலு சோவில் உள்ள கம்போங் உலு பூலாயில் உள்ள ஜாலான் மினி ஸ்டேடியத்தில் உள்ள ஒரு வீட்டில் இந்த குற்றம் செய்யப்பட்டது. குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 304 (b) இன் கீழ் சிறுமி மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது. இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால், அதிகபட்சமாக 10 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை அல்லது அபராதம் அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படலாம்.

நீதிமன்றத்திற்கு வெளியே செய்தியாளர்களிடம் பேசுகையில், ஜோகூர் அரசுத் தரப்பு இயக்குநர் தெங்கு அமீர் ஜக்கி தெங்கு அப்துல் ரஹ்மான் மற்றும் துணை அரசு வழக்கறிஞர் ஹயாத்துல் விர்தா யூனோஸ் ஆகியோர் சார்பில் ஆஜரான அரசுத் தரப்பு, சிறுமிக்கு ரிம10,000 ஜாமீன் வழங்க முன்மொழியப்பட்டதாகத் தெரிவித்தனர்.

எவ்வாறாயினும், குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் மைனர் என்பதாலும், அவர் தப்பிச் செல்வதற்கு எந்த காரணமும் இல்லை என்பதாலும், ஜாமீன் தொகையை குறைக்குமாறு, அப்துல் ரஹீம் அலி, ஜிஹாத் சியாஹிதா நதியா ஜகாரியா மற்றும் நூர் ஜாபிரா நோரிசான் ஆகிய தரப்பினர் முறையிட்டனர்.

ஜுஹைனி பின்னர் ஒரு ஜாமீனில் RM10,000 ஜாமீன் வழங்கினார். மேலும் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் மாதம் ஒருமுறை Gelang Patah காவல் நிலையத்தில் புகார் செய்ய வேண்டும் என்ற கூடுதல் நிபந்தனையுடன். சிறுமியின் தந்தை ஜாமீன் போட்டது தெரிய வந்தது. நீதிமன்றம் டிசம்பர் 5 ஆம் தேதி குறிப்பிடப்பட்டது.

அக்டோபர் 19 அன்று, இஸ்கந்தர் புத்ரிக்கு அருகிலுள்ள உலு சோ, உலு பூலாயில் நடந்த ஒரு சம்பவத்தில், ஒரு இளம்பெண் தவறான புரிதலைத் தொடர்ந்து தனது சகோதரர் மீது கத்தியை வீசியதாகக் கூறப்பட்டதாக ஊடகங்கள் செய்தி வெளியிட்டன. பிரேத பரிசோதனையின் முடிவுகள், சிறுவனின் கழுத்தின் வலது பக்கத்தில் உள்ள தமனியில் சமையலறை கத்தியால் தாக்கியதால் இறந்தது என்று உறுதி செய்யப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here