மோட்டார் சைக்கிளில் சாகசத்தில் ஈடுபட்ட எழுவர் கைது

ஆராவ், அக்டோபர் 26 :

கடந்த திங்கட்கிழமை பெர்லிஸைச் சுற்றியுள்ள தெருக் குண்டர்கள் மற்றும் சட்டவிரோத பந்தயங்களில் ஈடுபடுபவர்களுக்கு எதிராக, பெர்லிஸ் காவல் படைத் தலைமையகத்தின் போக்குவரத்து அமலாக்கப் புலனாய்வுத் துறையின் 42வது பிரிவினர் நடத்திய சோதனையில் 7 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்.

ஜாலான் கோலா பெர்லிஸ்-சாங்லூனின் 10வது கிலோமீட்டர் முதல் 17வது கிலோமீட்டர் வரை மேற்கொண்ட கண்காணிப்பு நடவடிக்கையில், ஆபத்தான முறையில் சவாரி செய்த 16 முதல் 20 வயதுடைய இளைஞர்கள் உட்பட 7 பேர் கைது செய்யப்பட்டதாக பெர்லிஸ் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ சுரினா சாட் கூறினார்.

குறித்த கும்பல் மோட்டார் சைக்கிளை ஆபத்தாக ஓட்டியும் சாகசம் புரிந்தும் ஒருவரை ஒருவர் போட்டி போட்டுக்கொண்டும் சாலையில் பயணித்தனர்.

போலீசார் தங்களைப் பின்தொடர்வதை உணராத சந்தேக நபர்கள் சாங்லாங்கில் உள்ள ஒரு வீட்டின் முன் நிறுத்தினர்.

“சட்டவிரோத பந்தயத்தில் ஈடுபட்டதாக சந்தேகிக்கப்படும் சந்தேக நபர்களை உடனடியாக கைது செய்ய போலீசார் நடவடிக்கை எடுத்தனர்.

“சந்தேக நபர்களின் மோட்டார் சைக்கிளையும் நாங்கள் பறிமுதல் செய்தோம், மேலும் அவர்கள் மேல் நடவடிக்கைக்காக ஆராவ் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தின் போக்குவரத்து காவல் நிலையத்திற்கு கொண்டு செல்லப்பட்டனர்,” என்று அவர் கூறினார்.

சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987ன் பிரிவு 42(1)ன் படி இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாகவும் , குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் ஐந்தாண்டுகளுக்கு மிகாமல் சிறைத்தண்டனையும் RM5,000க்குக் குறையாத அபராதமும் விதிக்கப்படலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here