சூராவில் அநாகரீக செயலில் ஈடுபட்ட இருவரை போலீசார் தேடி வருகின்றனர்

கோலா லங்காட்டில் உள்ள ஒரு சூராவில் அநாகரீகமாக நடந்து கொண்டதாகக் கூறப்படும் இரண்டு உள்ளூர் ஆண்களை போலீசார் தேடி வருகின்றனர். கோல லங்காட் காவல்துறைத் தலைவர் அஹ்மத் ரித்வான் முகமட் நோர் @ சலே, இந்த சம்பவம் குறித்து சுராவிடம் இருந்து தனக்கு நேற்று அறிக்கை வந்ததாகக் கூறினார்.

சூராவில் இரண்டு உள்ளூர் ஆண்கள் அநாகரீகமான செயல்களைச் செய்வதைக் காட்டும் 1 நிமிடம் 49 வினாடிகள் கொண்ட வீடியோவை சமூக ஊடகங்களில் பதிவேற்றியதை காவல்துறை கண்டறிந்தது. நேற்று இரவு 9.07 மணிக்கு, 54 வயதான உள்ளூர் மனிதர் பிலால் சுராவ் என்பவரிடமிருந்து காவல்துறைக்கு புகார் வந்தது. சிசிடிவி காட்சிகளில் இரண்டு உள்ளூர் ஆண்கள் இந்த செயலைச் செய்வதைப் பார்த்ததாகக் கூறினார் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

குற்றவியல் சட்டத்தின் 377D பிரிவின்படி, பொது இடத்தில் அநாகரீகமான செயலில் ஈடுபட்டால், 2 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்படும் வகையில் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டுள்ளது என்றார்.

நேற்று, சிலாங்கூர் இஸ்லாமிய சமயத் துறையின் (JAIS) இயக்குனர் முகமட் ஷாஜிஹான், வீடியோ கிளிப் பரவியது குறித்து அவரது கட்சியும் விசாரணை நடத்தி வருவதாக ஊடகங்கள் தெரிவித்தன. மாவட்டத்தில் உள்ள தனது அதிகாரிகளின் முழு அறிக்கைக்காக அவர் இன்னும் காத்திருக்கிறார்.

வைரலான வீடியோ மூலம், அவர்களில் ஒருவர் தனக்கு அடுத்துள்ள ஆண் நண்பரை பார்க்க தொடங்கினார். அப்போது அந்த நபர் தனது பேண்ட்டைத் திறந்து அந்த மனிதனை முத்தமிட விரும்புவது போல் அதில் காணப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here