செராஸ் பகுதியில் கார் பேட்டரிகளை திருடி வந்த ஆடவர் கைது

கோலாலம்பூர், செராஸ் சாலையோரம் நிறுத்தப்பட்டிருந்த கார்களை குறிவைத்து கார் பேட்டரி திருடனை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்.

அக்டோபர் 26 அன்று, 72 வயதான பாதிக்கப்பட்ட நபர் தனது காரை ஸ்டார்ட் செய்ய முடியாமல் போனதால், அவர் நிறுத்தியிருந்த காரில் பேட்டரி காணாமல் போனதைக் கண்டு புகார் அளித்தார். செராஸ் பாருவில் ஜாலான் பாண்டான் பிஸ்தாரி 5 இல் கார் இரவு முழுவதும் நிறுத்தப்பட்டிருந்தது.

நஷ்டம் சுமார் RM180 என மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது. அதே நாளில் இரவு 8.30 மணியளவில், தாமான் புக்கிட் பெர்மாயில் 45 வயதுடைய நபர் ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டார். மேலும் ஒரு கார் பேட்டரி, பல ஸ்பேனர்கள் மற்றும் திருட்டின் போது பயன்படுத்தப்பட்டதாக நம்பப்படும் கார் உட்பட பல பொருட்கள் கைப்பற்றப்பட்டன என்று கூறினார்.

அம்பாங் ஜெயா OCPD உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபாரூக் இஷாக் வெள்ளிக்கிழமை (அக் 28) ஒரு அறிக்கையில் சந்தேக நபர் மூன்று முன் குற்றங்களுடன் குற்றப் பதிவு வைத்திருப்பதாக சோதனைகள் காட்டுகின்றன.

சாலையோரம் நிறுத்தப்பட்டுள்ள பழைய கார்களை குறிவைத்து பேட்டரிகளை திருடி லாபத்திற்கு விற்பது சந்தேக நபரின் செயல்பாட்டில் ஈடுபட்டதாக ஏசிபி முகமட் பாரூக் கூறினார். அவர் அக்டோபர் 30 வரை நான்கு நாட்கள் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here