உலு சிலாங்கூரில் ஏற்பட்ட தீயில் முதியவர் பலி

உலு சிலாங்கூர் கம்போங் டத்தோ ஹருனில் சனிக்கிழமை (அக் 29) தீப்பிடித்ததில் மூத்த குடிமகன் ஒருவர் உயிரிழந்தார். சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை இயக்குநர் நோரஸாம் காமிஸ் கூறுகையில், 70 வயது மதிக்கத்தக்க வோங் ஆ லியூவின் உடல் அறை ஒன்றில் கண்டெடுக்கப்பட்டது.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (அக். 30) ஒரு அறிக்கையில் கோல குபு பாரு, செந்தோசா மற்றும் ரவாங் தீயணைப்பு நிலையங்களில் இருந்து மொத்தம் 19 தீயணைப்பு வீரர்கள் மற்றும் அதிகாரிகள் இரவு 10.35 மணிக்கு பேரிடர் அழைப்பைப் பெற்ற பின்னர் இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டனர்.

தீ விபத்தின் போது மூன்று பேர் வீட்டில் இருந்ததாக நோராஸாம் கூறினார். பாதிக்கப்பட்ட இருவரை நாங்கள் காப்பாற்ற முடிந்தது. வீடு 70% எரிந்துள்ளது. தீக்கான காரணத்தை நாங்கள் இன்னும் விசாரித்து வருகிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here