சூதாட்டத்தில் ஈடுபட்ட 22 பேர் கைது

ஜோகூர் பாருவில் உள்ள ஒரு பொழுதுபோக்கு மையத்தில் சூதாட்டத்தில் ஈடுபட்ட ஒன்பது பெண்கள் உட்பட மொத்தம் 22 பேர் நேற்று இரவு போலீஸ் குழு நடத்திய சோதனையில் கைது செய்யப்பட்டனர்.

இரவு 11.10 மணியளவில் குற்றப் புலனாய்வுத் துறை (ஜே.எஸ்.ஜே.) ஜோகூர் படையணியினர் நடத்திய சோதனையில் 13 உள்ளூர் ஆண்கள், 5 உள்ளூர் பெண்கள் மற்றும் நான்கு வெளிநாட்டுப் பெண்கள் அடங்கிய சந்தேக நபர்கள் கைது செய்யப்பட்டதாக ஜோகூர் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ கமருல் ஜமான் மாமத் தெரிவித்தார்.

உள்ளூர் வாடிக்கையாளர்களை குறிவைத்து இந்த வளாகம் சூதாட்ட மையமாக பயன்படுத்தப்பட்டது சோதனை முடிவுகளில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது என்றார்.மிஇந்தச் சோதனையில், 30 முதல் 68 வயதுக்குட்பட்ட 22 சந்தேக நபர்களை போலீஸார் கைது செய்தனர்.

மேலும், 48 தார் இலைகள், மூன்று பகடை, மூன்று வணிக ரசீதுகள் மற்றும் RM62,530 ரொக்கம் ஆகியவை பறிமுதல் செய்யப்பட்டதாக அவர் இன்று வெளியிட்ட அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

கமருல் ஜமானின் கூற்றுப்படி, அனைத்து கைதுகளும் திறந்த சூதாட்டச் சட்டம் 1953 இன் பிரிவு 6(1), ஜோகூர் மாநில சட்டத்தின் பிரிவு 6(2) மற்றும் குடியேற்றச் சட்டத்தின் பிரிவு 6(1)(c) ஆகியவற்றின் கீழ் விசாரிக்கப்பட்டன.

இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் இருந்து நேற்று வரை, ஜோகூர் கன்டண்ட் போலீஸ் 1,926 இடங்களில் சோதனை நடத்தியது மற்றும் 19 முதல் 68 வயதுக்குட்பட்ட 2,515 நபர்கள் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

பல்வேறு பிராண்டுகளின் 1,005 யூனிட் மொபைல் போன்கள், 13 யூனிட் டேப்லெட்டுகள், 44 சூதாட்ட இயந்திரங்கள், நான்கு யூனிட் மடிக்கணினிகள் மற்றும் RM679,931 ரொக்கம் ஆகியவை பறிமுதல் செய்யப்பட்டன.

ஜோகூர் காவல்துறை மாநிலத்தை சூதாட்ட நடவடிக்கைகளுக்கான இடமாக மாற்ற முயற்சிக்கும் தனிநபர்கள் அல்லது கட்சிகளுக்கு கடுமையான எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளது. அவர்கள் தப்பிக்க மாட்டார்கள், கைது செய்யப்படுவார்கள் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here