திருடிய பிறகு காதலியுடன் உல்லாசமாக விடுமுறையை கழிக்க சென்றவர்கள் கைது

அம்பாங் ஜெயா மாவட்டத்தில் உள்ள அலுவலகங்களுக்குள் புகுந்து RM40,000க்கு மேல் நஷ்டத்தை ஏற்படுத்திய நபர், ஜோகூர் பாருவில் உள்ள ஒரு தீம் பார்க்கில் தனது காதலியுடன் விடுமுறையை கழிக்க சென்றார். எவ்வாறாயினும், சந்தேகநபரின் நடவடிக்கைகளை தொடர்ந்து நேற்று ஜோகூரில் உள்ள தங்காக்கில் உள்ள ஹோட்டலில் தங்கியிருந்த அவரையும் அவரது காதலியையும் போலீசார் கைது செய்த பின்னர் மற்றொரு சந்தேக நபர் காஜாங்கில் கைது செய்யப்பட்டார்.

உண்மையில், 18 முதல் 20 வயதுடைய சந்தேக நபர், பண்டார் மெலாவதி மற்றும் காஜாங்கில் அலுவலக உடைப்புகளை மேற்கொள்வதற்கு முன்பு ஒரு காரை வாடகைக்கு எடுத்துள்ளார். சந்தேகநபர் வேலை செய்யாத நிலையில் தனியார் கல்லூரியொன்றில் கல்வி கற்கும் மாணவியொருவர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்.

அம்பாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைமையகத்தின் (IPD) குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவின் காவல்துறைக் குழுவான ஜாலான் பண்டார் மெலாவதி, மெலாவதி சதுக்கத்தில் அலுவலக உடைப்பு வழக்கு தொடர்பான தகவலின் அடிப்படையில் செயல்படுவதாக அம்பாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், முகமட் பாரூக் எஷாக் தெரிவித்தார். காஜாங் சிலாங்கூர் மற்றும் தங்காக் ஜோகூரில் இரண்டு ஆண்களையும் ஒரு பெண்மணியையும் கண்டுபிடித்து கைது செய்தனர்.

அவர் கூறியபடி, விசாரணை செய்யப்பட்ட வழக்கில் தண்டனை பெற்றதாக சந்தேகிக்கப்படும் சில வழக்குப் பொருட்களையும் போலீசார் பறிமுதல் செய்து, அம்பாங் ஜெயா மற்றும் காஜாங் மாவட்டங்களில் இரண்டு வழக்குகளை வெற்றிகரமாக தீர்த்தனர்.

கடந்த குற்றப் பதிவுகளைச் சரிபார்த்ததில், முதல் சந்தேக நபரிடம் ஆறு  குற்றப் பதிவுகளும், இரண்டாவது சந்தேக நபரிடம் ஒன்பது கடந்த காலப் பதிவுகளும் உள்ளன, மூன்றாவது சந்தேக நபரிடம் குற்றப் பதிவு இல்லை. சந்தேகநபர்கள் அனைவரும் குற்றவியல் சட்டத்தின் 457ஆவது பிரிவின்படி மேலதிக விசாரணைக்காக விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here