அம்னோவின் வேட்பாளர்கள் தன்னை பிரதமராக ஆதரிக்குமாறு கேட்டேனா? ஜாஹிட் நிராகரித்தார்

வரவிருக்கும் பொதுத் தேர்தலில் தேசிய முன்னணி வெற்றி பெற்றால், அடுத்த பிரதமராக அம்னோவின் வேட்பாளர்கள் தன்னை பிரதமராக ஆதரிக்குமாறு கேட்டுகட்சியின் வேட்பாளர்கள் கையெழுத்திடுமாறு கேட்டதாக கூறியதை அம்னோ தலைவர் அஹ்மட் ஜாஹிட் ஹமிடி மறுத்துள்ளார்.

“இது ஒரு பொய்,” என்று அவர் தி மலாய் மெயிலிடம் அத்தகைய கூற்றுக்கள் பற்றி கேட்டபோது கூறினார். ஒரு கட்சியின் உள்முகத்தை மேற்கோள் காட்டி, தி வைப்ஸ் நேற்று அம்னோவின் வேட்பாளர்களுக்கு “தலைவருக்கு விசுவாசமாக இருப்பதற்கான உறுதிமொழியில்” கையெழுத்திட்ட நிபந்தனையின் பேரில் GE15 இல் போட்டியிட அவர்களின் surat watikah  (நியமனக் கடிதம்) ஜாஹிட் வழங்கியதாக செய்தி வெளியிட்டது.

BN-GE15ஐ வென்றால், ஜாஹித் அரசாங்கத்தை அமைப்பதற்கான ஆணையை வழங்குவதாக இந்த உறுதிமொழி கூறுகிறது. ஜாஹிட் BN தலைவராகவும் உள்ளார். பிரதமர் இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப், கூட்டணி GE15 இல் வெற்றி பெற்றால் BN இன் பிரதமர் வேட்பாளராக முன்னர் அறிவிக்கப்பட்டார். ஜாஹிட் அக்டோபர் 16 அன்று அம்னோ துணைத் தலைவர் பதவிக்கு பரிந்துரைக்கும் முடிவு இறுதியானது என்று கூறியிருந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here