சோதனையின்போது நகைகள் காணாமல் போனதாக வெளிநாட்டு தொழிலாளி கூறியதால் போலீசார் விசாரணை

ஈப்போ: பந்தாய் ரெமிஸில் உள்ள தனது “rumah kongsi”யை நான்கு அரசு ஊழியர்கள் சோதனை செய்த பின்னர்  தனது நண்பரின் தங்க நகைகள் RM14,000 திருடப்பட்டதாகக் கூறி வெளிநாட்டுத் தொழிலாளி அளித்த புகாரை போலீஸார் விசாரித்து வருகின்றனர் என்று ஆணையர் டத்தோ முகமட் யூஸ்ரி ஹாசன் பஸ்ரி கூறினார்.

மியான்மரைச் சேர்ந்த 34 வயதான கட்டுமானத் தொழிலாளி அக்டோபர் 29 அன்று இரவு 10 மணியளவில் தனது வீட்டிற்குள் நான்கு பேர் நுழைந்து அந்த இடத்தை சூறையாடத் தொடங்கினர் என்று பேராக் காவல்துறைத் தலைவரிடம் கூறினார்.

சம்பவத்திற்குப் பிறகுதான் RM14,200 மதிப்புள்ள நகைகள் காணாமல் போனதை அவரும் அவரது பெண் நண்பரும் உணர்ந்தனர். பின்னர் அவர் புகாரை பதிவு செய்ய பந்தாய் ரெமிஸ் காவல் நிலையத்திற்குச் சென்றார்.

“rumah kongsi” சென்ற நான்கு பேரையும் அறிக்கையின் அடிப்படையில் விசாரணைகளை மேற்கொள்வதற்காக தொடர்புடையதாக நம்பப்படும் இரண்டு சந்தேக நபர்களையும் நாங்கள் கைது செய்துள்ளோம்.

திருடியதற்காக தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 380 இன் கீழ் நாங்கள் வழக்கை விசாரித்து வருகிறோம். மேலும் ஆறு பேரும் வியாழக்கிழமை (நவம்பர் 3) வரை காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்று அவர் மேலும் கூறினார். இந்த வழக்கு இன்னும் விசாரணையில் இருப்பதால் ஊகங்களைச் செய்ய வேண்டாம் என்று பொதுமக்களை முகமட் யூஸ்ரி கேட்டுக் கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here