பத்து தொகுதி எங்களுக்கே என்கிறது மஇகா

15ஆவது பொதுத் தேர்தலில் பத்து நாடாளுமன்றத் தொகுதியில் மஇகா போட்டியிடும் என்று அக்கட்சியின் தலைவர் எஸ்ஏ விக்னேஸ்வரன் வலியுறுத்தியுள்ளார். இது MCA தலைவர் வீ கா சியோங்கின் அறிக்கைக்கு முரணானது. அவர் பாடாங் செராய் தொகுதியை மஇகாவிடம் “இடமாற்றத்திற்கு பிறகு” கட்சி பத்துவில் போட்டியிடும் என்று முன்னதாக ஒப்புக் கொள்ளப்பட்டதாகக் கூறினார்.

சுங்கை சிப்புட், தாப்பா, உலு சிலாங்கூர், தெலுக் இந்தான், கோல லங்காட், போர்ட்டிக்சன், பத்து, பாடாங் செராய், சிகாமட் மற்றும் கோத்தா ராஜா போன்ற தேசிய முன்னணி மூலம் மஇகாவுக்கு 10 இடங்கள் வழங்கப்பட்டதாக செய்தியாளர் சந்திப்பில் விக்னேஸ்வரன் கூறினார்.

வீ எதையும் கூற விரும்பினால், அவர் அதை தேசிய முன்னணி தலைவர் அஹ்மத் ஜாஹிட் ஹமிடியிடம் சொல்ல வேண்டும். நாங்கள் பத்துவில் போட்டியிடுவோம். அவ்வளவுதான். இடமாற்றம் இல்லை என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here