கோவிட்-19: சரவாக்கில் இரண்டு Omicron XBB துணை மாறுபாடுகள் கண்டறியப்பட்டுள்ளன

கூச்சிங்: கோவிட்-19 வழக்குகளின் இரண்டு Omicron XBB துணை மாறுபாடுகள் அமெரிக்க கடவுச்சீட்டை வைத்திருக்கும் பயணி மற்றும் உம்ராவைச் செய்துவிட்டுத் திரும்பிய ஒரு நபர் சம்பந்தப்பட்டிருப்பது கண்டறியப்பட்டது.

சரவாக் மாநில பேரிடர் மேலாண்மைக் குழுவின் (SDMC) தலைவர் டத்தோ அமர் டக்ளஸ் உக்கா எம்பாஸ், மலேசியா பல்கலைகழக சரவாக் (UNIMAS) இன்ஸ்டிடியூட் ஆஃப் ஹெல்த் அண்ட் கம்யூனிட்டி மெடிசின் (IHCM) இயக்குனர், பேராசிரியர் டாக்டர் டேவிட் பெரேராவால், இந்த கண்டுபிடிப்பு குறித்து தமக்கு இன்று தெரிவிக்கப்பட்டது.

கடந்த மாத தொடக்கத்தில் சேகரிக்கப்பட்ட நேர்மறை வழக்குகளின் மாதிரிகளிலிருந்து அவை கண்டறியப்பட்டன. நிறுவனம் அதே மாதத்தில் சேகரிக்கப்பட்ட மற்றொரு தொகுதி மாதிரிகளை வரிசைப்படுத்துகிறது, மேலும் பல வழக்குகளைக் கண்டறிய வாய்ப்புள்ளது என்று அவர் இங்கே அறிக்கையில் கூறினார்.

டாக்டர் பெரேராவின் அறிக்கையின் அடிப்படையில், அக்டோபர் தொடக்கத்தில் இருந்து XBB மாநிலத்தில் பரவியிருக்கலாம் என்று அவர் கூறினார்.தேசிய கண்காணிப்பு திட்டத்தின் ஒரு பகுதியாக மாநிலத்தில் புழக்கத்தில் இருக்கும் SARS-CoV-2 வகைகளை இந்த நிறுவனம் கண்காணித்து வருகிறது என்று உக்கா மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here