மேம்பாட்டாளர்கள் தவறாக சித்தரித்து வீடு விற்றதற்காக 122 வீட்டு உரிமையாளர்களுக்கு பணம் கொடுக்க நீதிமன்றம் உத்தரவு

கட்டுமான நிறுவனமான Wawasan Rajawali Sdn Bhd-க்கு எதிராக சைபர்ஜெயாவில் ஒரு மேம்பாட்டுத் திட்டத்தின் 122 வீடு உரிமையாளர்களுக்கு சாதகமாக உயர்நீதிமன்றம் தீர்ப்பளித்துள்ளது.

“உங்கள் உலகம் ஒரே இடத்தில்” என்று விவரிக்கப்படும் குடியிருப்புகள், ஹோட்டல், ஷாப்பிங் மால் மற்றும் சென்ட்ரல் பார்க் ஆகியவற்றை உள்ளடக்கிய ஒரு கலவையான மேம்பாடு என்று வாவாசன் ராஜாவலி பிரசுரங்களில் தவறாகச் சித்தரித்ததை நீதிபதி அக்தர் தாஹிர் ஒப்புக்கொண்டதாக, வாங்குபவர்கள் சார்பில் ஆஜரான வழக்கறிஞர் வி ராஜதேவன் கூறினார்.

OSK Property Holdings Sdn Bhd இன் முழுச் சொந்தமான துணை நிறுவனமான Wawasan Rajawali, தவறான விளக்கத்திற்காக ஒவ்வொரு வீடு வாங்குபவருக்கும் RM50,000 செலுத்த உத்தரவிடப்பட்டதாக வழக்கறிஞர் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்ட வீடு வாங்குபவர்களுக்கு ரிம1,351,797 தொகையை தாமதமாக டெலிவரி செய்ததற்காக நஷ்டஈடு வழங்கவும் நீதிபதி உத்தரவிட்டார். வீடு வாங்குபவர்களுக்கு 2 மில்லியன் ரிங்கிட் இழப்பீடும் வழங்கப்பட்டது. பாதிக்கப்பட்ட சொத்துக்களில் உள்ள குறைகளை இன்றிலிருந்து மூன்று மாதங்களுக்குள் சரிசெய்யவும் வவாசன் ராஜாவலிக்கு உத்தரவிடப்பட்டது என்று ராஜதேவனைத் தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

நான்கு வாதி சாட்சிகள் மற்றும் நான்கு தற்காப்பு சாட்சிகள் சாட்சியம் அளித்ததைக் கண்ட முழு விசாரணைக்குப் பிறகு இன்றைய முடிவுகள் ஆன்லைன் நடவடிக்கைகள் மூலம் நடத்தப்பட்டன. சைபர்ஜெயாவில் சர்வீஸ்  அடுக்குமாடி குடியிருப்புகள்/காண்டோமினியங்கள் உள்ளிட்ட கலப்பு மேம்பாட்டுத் திட்டத்தை வவாசன் ராஜாவலி வழங்கியதாகக் கூறி, வீடு வாங்குபவர்கள் மே 2019 இல் வழக்குத் தாக்கல் செய்தனர்.

வீடு வாங்குபவர்களின் வாதம் என்னவென்றால், பிரதிவாதியாக வவாசன் ராஜாவலி, வீடு வாங்குபவர்களுக்குச் சிற்றேடுகளில் திட்டத்தைத் தவறாகச் சித்தரித்துள்ளார். தங்களுடைய காலியாக உள்ள யூனிட்களுக்கான சாவியைப் பெற்ற பிறகு, சிற்றேடுகளில் கூறப்பட்டுள்ளபடி ஹோட்டல் அல்லது வணிக வளர்ச்சி எதுவும் இல்லை என்பதைக் கண்டுபிடித்ததாக அவர்கள் தெரிவித்தனர்.

வாதிகள் தங்கள் கோரிக்கையில்,  யூனிட்களை வாங்குவதற்கு முன்பு தங்களுக்கு வழங்கப்பட்ட பிரசுரங்களில் கொடுக்கப்பட்ட வாக்குறுதிகளை நிறைவேற்றவில்லை என்று கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here