புக்கிட் செடோங்கோல் பெர்டானா பாலம் இடிந்து விழுந்தது

குவாந்தான், புக்கிட் செடோங்கோல் பெர்டானா பகுதியில் வசிப்பவர்கள் அடிக்கடி பயன்படுத்தும் பாலம் இன்று காலை இடிந்து விழுந்தது, இருப்பினும் இந்த சம்பவத்தில் உயிர்ச்சேதம் எதுவும் ஏற்படவில்லை. தொடர் மழையின் போது பாலத்தின் அடியில் மண் அரிப்பு ஏற்பட்டதால் இந்த சம்பவம் நடந்திருக்கலாம் என பகாங் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு துறையின் (JBPM) செய்தி தொடர்பாளர் தெரிவித்தார்.

பொதுமக்கள் அப்பகுதியில் இருந்து விலகி இருப்பதை உறுதிசெய்ய தீயணைப்பு வீரர்கள் இடத்தை கண்காணித்து வருகின்றனர் என்று அவர் இன்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

காலை 8.42 மணியளவில் இந்தச் சம்பவம் குறித்து பேரிடர் அழைப்பு வந்ததையடுத்து, இந்திரா மக்கோத்தா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தில் இருந்து ஆறு பணியாளர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

46 வயதான எம். பரமசிவம், பாலத்தின் பாதுகாப்பற்ற நிலை குறித்து கிராமத் தலைவரைத் தொடர்புகொள்வதற்கு முன்பு, இன்று காலை 7 மணியளவில் தான் இந்த சம்பவம் குறித்து அறிந்ததாகக் கூறினார். குழந்தைகள் இப்பகுதியில் விளையாடுவார்கள் என்ற அச்சத்தின் காரணமாக பாலம் மூடப்பட்டது என்று அவர் கூறினார், மேலும் இந்த பாலம் கிட்டத்தட்ட 30 ஆண்டுகள் பழமையானது மற்றும் பெரும்பாலும் உள்ளூர்வாசிகளால் பயன்படுத்தப்படுகிறது.

இதற்கிடையில், தற்போதைய வெளியுறவு மந்திரி டத்தோஸ்ரீ சைபுடின் அப்துல்லாவைச் சந்தித்தபோது, ​​இந்திரா மக்கோத்தா நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் எ சம்பவம் நடந்த இடத்தில் சந்தித்தபோது, ​​தொடர் நடவடிக்கைக்காக அதிகாரிகளுக்கு அறிக்கை அளிக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் அந்த வழியும்  அசம்பாவித சம்பவங்களை தவிர்க்க தீயணைப்புத் துறையால் மூடப்பட்டுள்ளதாகக் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here