தைப்பிங்கில் 4 கிராமங்கள் வெள்ளத்தில் மூழ்கின

தைப்பிங்: கனமழையால் வெள்ளம் சூழ்ந்த தைப்பிங்கில் நான்கு கிராமங்களை தீயணைப்பு வீரர்கள் தொடர்ந்து கண்காணித்து மீட்புப் பணிகளை மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.

மலேசிய தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் (JBPM) செய்தித் தொடர்பாளர் கூறுகையில், தற்போது வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டுள்ள நான்கு கிராமங்கள் கம்போங் சே, கம்போங் செங்கோட் உலு, கம்போங் புக்கிட் செம்பெடாக் மற்றும் கம்போங் சாங்கட் இபோல்.

அவரைப் பொறுத்தவரை, இதுவரை எந்த ஒரு வெளியேற்றும் மையம் திறக்கப்படவில்லை, மேலும் பாதிக்கப்பட்டவர்களில் பெரும்பாலோர் அருகிலுள்ள அண்டை வீட்டிற்கு மாற்றப்பட்டுள்ளனர்.

இன்று மதியம் 5.39 மணிக்கு நடந்த சம்பவம் குறித்த புகாரை நாங்கள் பெற்றோம். தைப்பிங் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தின் (பிபிபி) உறுப்பினர்கள் பிபிபி கமுண்டிங்கின் உதவியுடன் அந்த இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டனர்.

பாதிக்கப்பட்டவர்களைக் கண்காணித்து பாதுகாப்பான இடத்திற்கு மாற்றும் பணி இன்னும் தொடர்கிறது. கம்போங் சே  மற்றும் கம்போங் புக்கிட் செம்பெடாக் சம்பந்தப்பட்ட 25 வீடுகளில் இதுவரை 45 பாதிக்கப்பட்டவர்களை நாங்கள் அடையாளம் கண்டுள்ளோம். அவர்கள் அனைவரும் அருகிலுள்ள அண்டை வீடுகளுக்கு மாற்றப்பட்டுள்ளனர் என்று அவர் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவர்களைக் கண்காணித்து நகர்த்துவதற்கான நடவடிக்கை தற்போது வரை மேற்கொள்ளப்பட்டு வருவதாகத் தெரிகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here