லங்காவியில் 5 முனை போட்டியா?

லங்காவி: இன்று காலை 9.30 மணி நிலவரப்படி, லங்காவி நாடாளுமன்றத் தொகுதியில் லங்காவி மாவட்டம் மற்றும் நில அலுவலகத்தில் உள்ள வேட்பாளர் நியமன மையத்தில் ஐந்து வேட்பாளர்கள் வேட்புமனுப் படிவங்களை சமர்ப்பிக்கும் போது, ​​ஐந்து முனைப் போட்டி நிலவும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

முன்னாள் பிரதமர் துன் டாக்டர் மகாதீர் முகமட், பாரிசான் நேஷனல் (BN) வேட்பாளர் டத்தோ அர்மிஷா சிரால்ஜ், தேசியக் கூட்டணி (PN) வேட்பாளர் டத்தோ சுஹைமி அப்துல்லா மற்றும் பக்காத்தான் ஹராப்பான் (PH), ஜபிடி யாஹ்யா ஆகியோருடன் சுயேச்சை வேட்பாளர்கள் அப்துல் காதிர் சைனுதீன் ஆகியோர் வேட்புமனு தாக்கல் செய்தனர்.

லங்காவி நாடாளுமன்றத் தேர்தல் அதிகாரி டத்தோ அப்துல் கபார் யாஹ்யா, வேட்புமனு முடிந்த பிறகு, காலை 11.30 மணிக்கு போட்டியிடும் வேட்பாளர்களின் பெயர்களை அறிவிப்பார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here