இனவெறி தொடர்பான தொலைக்காட்சி செய்தி; நெட்டிசன்கள் தங்களின் கோபத்தை வெளிப்படுத்தியுள்ளனர்

அரசியல் அதிகாரம் ‘மலாய்க்காரர்கள் அல்லாதவர்களின் கைகளுக்கு’ செல்வதைத் தடுப்பதற்காக பொதுத் தேர்தலில் (GE15) முழு பலத்துடன் வாக்களிக்க மலாய் வாக்காளர்களை ஊக்குவித்த பின்னர், Awesome TV’s Berita 7:57 ஒரு செய்தி புல்லட்டின் அதன் இனவெறி தலையங்க நிலைப்பாட்டிற்காக சமூக ஊடகங்களில் தடைசெய்யப்பட்டுள்ளது.

நவம்பர் 3 தேதியிட்ட ஒளிபரப்பின் கிளிப், மலாய் அல்லாத அரசியல்வாதிகளின் எழுச்சியைத் தடுக்க மலாய் வாக்காளர்கள் வாக்களிப்பதன் மூலம் தங்கள் கடமையை நிறைவேற்ற வேண்டும் என்று இரண்டு செய்தி தொகுப்பாளர்கள் கூறுவதைக் காட்டுகிறது.

டுவிட்டரில் மலேசியர்கள் இந்த ஒளிபரப்பை “இனவெறி” என்று சாடியுள்ளனர். கிள்ளான் முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் சார்லஸ் சாண்டியாகோவும் இந்த கிளிப்பை “இனவெறி” என்று சாடியவர்களில் ஒருவர். மலேசிய தகவல் தொடர்பு மற்றும் பல்லூடக ஆணையம் நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்றும் அவர் வலியுறுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here