பினாங்கு போலீசார் 69 தேர்தல் பொதுகூட்டங்களுக்கு அனுமதி

ஜார்ஜ் டவுன்: பினாங்கு மாநிலத்தில் 15ஆவது பொதுத் தேர்தலுக்கான (GE15) அரசியல் கூட்டங்களுக்கு இதுவரை 69 அனுமதிகளை பினாங்கு காவல்துறை அங்கீகரித்துள்ளது.

பெரிகாத்தான் நேஷனல் (பிஎன்), பக்காத்தான் ஹராப்பான் (19), பாரிசான் நேஷனல் (15), பெஜுவாங்  (1) ஆகிய கட்சிகளுக்கு மொத்தம் 34 அனுமதிகள் அங்கீகரிக்கப்பட்டதாகவும், ஆனால் சுயேச்சை வேட்பாளர்களிடமிருந்து விண்ணப்பங்கள் எதுவும் இல்லை என்றும் பினாங்கு போலீஸ் தலைமையகத்தின் ஜிஇ15 ஊடகப் பேச்சாளர் தெரிவித்தார்.

காவல்துறையினரால் நடத்தப்பட்ட சோதனைகள் மற்றும் கண்காணிப்பின் அடிப்படையில், இதுவரை அனுமதியின்றி பேச்சுவார்த்தைகள் எதுவும் நடைபெறவில்லை என்று அவர் இன்று பெர்னாமாவிடம் கூறினார். தேர்தல் தொடர்பான விரும்பத்தகாத சம்பவங்கள் குறித்து இதுவரை எந்த புகாரும் தங்களுக்கு வரவில்லை என்று கூறினார்.

செய்தித் தொடர்பாளர் அனைத்து கட்சிகளுக்கும் அவர்களின் ஆதரவாளர்களுக்கும் விதிமுறைகளுக்கு இணங்குமாறும் சட்டத்திற்குக் கீழ்ப்படிய வேண்டும் என்றும் பிரச்சார காலம் முழுவதும் எந்தவித அசம்பாவித செயல்களிலும் ஈடுபட  வேண்டாம் என்றும் அறிவுறுத்தினார்.

ஏதேனும் சம்பவம் நடந்தால், எந்த தரப்பினரும் காவல்துறை அடுத்த நடவடிக்கைக்கு பரிந்துரைக்கலாம் என்று அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், பினாங்கு பிகேஆர் தகவல் தலைவர் அமீர் கசாலி, அவர்களின் பெர்மாத்தாங் வேட்பாளர் நூருல் இஸா அன்வார் சித்தரிக்கப்பட்ட பந்தல் சேதப்படுத்தப்பட்டதாகக் கூறினார். மேலும் அவர்கள் இந்த விஷயத்தைப் பற்றி காவல்துறையில் புகார் அளிக்கவுள்ளனர்.

இப்போது 2022, நாம் அனைவரும் சரியாக பிரச்சாரம் செய்ய வேண்டிய நேரம் இது என்று நான் நினைக்கிறேன். போட்டியாளர்களின் பந்தல்கள் அல்லது கொடிகளை அழிக்கும் செயல்களை நாடக்கூடாது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

செய்தித் தொடர்பாளர் அனைத்து கட்சிகளுக்கும் அவர்களின் ஆதரவாளர்களுக்கும் விதிமுறைகளுக்கு இணங்குமாறும் சட்டத்திற்குக் கீழ்ப்படிய வேண்டும் என்றும் பிரச்சார காலம் முழுவதும் தங்கள் போட்டியாளர்களைத் தூண்டுவதை நாட வேண்டாம் என்றும் அறிவுறுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here