அன்வார் சுமார் RM11 மில்லியன் மதிப்புள்ள நிகர சொத்துக்களை அறிவித்தார்

PKR தலைவர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம், RM11 மில்லியன் மதிப்புடைய நிகர சொத்துக்களை அறிவித்துள்ளார்.

கட்சியின் இணையதளத்தில் பதிவேற்றம் செய்யப்பட்ட சட்டப்பூர்வ அறிவிப்பில், தம்புன் பக்காத்தான் ஹராப்பான் வேட்பாளர் அக்டோபர் 31 ஆம் தேதியின்படி RM828,667.83 ரொக்கமாகவும், RM10.35 மில்லியன் ரியல் எஸ்டேட் சொத்துக்களையும் வைத்திருப்பதாக அறிவித்தார்.

ரியல் எஸ்டேட் சொத்துக்களில் கோலாலம்பூரில் உள்ள சிகாம்புட் டாலத்தில் RM9 மில்லியன் மதிப்புள்ள வீடு உள்ளது.

கோலாலம்பூரில் உள்ள புக்கிட் டாமன்சாராவில் அவர் விற்ற ஒரு சொத்தை விற்றதன் மூலம் கிடைத்த பணத்தில் 2005 ஆம் ஆண்டு RM4 மில்லியனுக்கு இந்த வீடு வாங்கப்பட்டது.

அன்வார் 2014 இல் பினாங்கில் உள்ள தனது சொந்த ஊரில் தனக்கு நிலம் இருப்பதாகவும், 2014 இல் அவர் பெற்ற நிலமும், இந்த ஆண்டு அவர் வாங்கிய பகாங், பெந்தோங்கில் RM300,000 மதிப்புள்ள மற்றொரு நிலம் இருப்பதாகவும் அறிவித்தார்.

புக்கிட் டாமான்சாரா வீட்டை விற்றதன் மூலம் கிடைத்த பணமானது போர்ட்டிக்சனில் உள்ள மற்றொரு நிலத்திற்குச் செலுத்த பயன்படுத்தப்பட்டது, அதை அவர் RM1 மில்லியனுக்கு பணமாக வாங்கினார்.

ஒரு நாடாளுமன்ற உறுப்பினராக  அவர் தனது மாதாந்திர கொடுப்பனவான RM21,755.69ஐயும் அறிவித்தார். 15ஆவது பொதுத் தேர்தலில் போட்டியிடும் அனைத்து பிகேஆர் வேட்பாளர்களும் வாக்காளர்களிடம் வெளிப்படைத்தன்மையை உறுதி செய்வதற்காக தங்கள் சொத்துகளை அறிவிக்க வேண்டும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here