பிகேஆரின் ரமணன் விவரங்கள் இல்லாத சொத்து அறிவிப்பை ஆதரித்து பேசினார்

ஷா ஆலம்: பிகேஆரின் சுங்கை பூலோ வேட்பாளர் ஆர் ரமணன் தனது சொத்துப் பிரகடனத்தில் விவரங்கள் இல்லாதது குறித்த கேள்விகளுக்கு மத்தியில், தனது சொத்துக்களின் “சரியான விவரத்தை” கொடுத்துள்ளதாக வலியுறுத்துகிறார்.

என்னிடம் இருப்பதை நான் ஏற்கனவே அறிவித்துவிட்டேன், மறைக்க என்ன இருக்கிறது? அதுதான் பிரகடனம். மறைப்பதற்கு ஒன்றும் இல்லை, நான் சரியான கணக்கினை கொடுத்துள்ளேன் என்று அவர் எஃப்எம்டிக்கு அளித்த பேட்டியில் கூறினார்.

ஆன்லைனில் எனது அறிவிப்புக்கான முழு அணுகல் உங்களுக்கு உள்ளது. ஃபோர்ப்ஸ் கூட பில் கேட்ஸ் போன்ற தனிநபர்களின் நிகர மதிப்பை மட்டுமே பட்டியலிடுகிறது. அவரிடம் எத்தனை கப்பல்கள் மற்றும் படகுகள் உள்ளன என்று அவர்கள் கேட்கவில்லை.

சுகாதார அமைச்சர் கைரி ஜமாலுதீனின் தலையாய ஏழு முனைப் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டுள்ள ரமணன், தனது சொத்து விவரங்கள், அவற்றின் மொத்த மதிப்பு மட்டும் இல்லாத அறிவிப்பால் சமூக ஊடகப் பயனாளர்களின் ஆய்வுக்கு உட்பட்டுள்ளார்.

ஒப்பிடுகையில், மற்ற பிகேஆர் வேட்பாளர்களான வோங் சென் (சுபாங்) மற்றும் ஃபஹ்மி ஃபட்சில் (லெம்பா பந்தாய்) ஆகியோர் தங்கள் வாகனங்கள், கைக்கடிகாரங்கள், ஓவியங்கள், கொடுப்பனவுகள், பங்குகள் மற்றும் கடன்கள் உள்ளிட்ட அவர்களது சொத்துக்கள் மற்றும் கடன்களின் விவரங்களைப் பட்டியலிட்டுள்ளனர். அவர்களின் சொத்துகளின் மதிப்பு, அளவு மற்றும் பிராண்ட் ஆகியவையும் கூறப்பட்டுள்ளன.

விவரம் இல்லாதது குறித்து ரமணனிடம் கேட்டதற்கு, தனக்கு நிறைய சொத்துக்கள் இருப்பதாக கூறினார். எனது சொத்துக்களை எப்படி நிரப்புவது? என்னிடம் 13 மோட்டார் பைக்குகள் (மற்றும் பல) கார்கள் உள்ளான் என்று அவர் தனது கணக்காளர்களுடன் படிவத்தை நிரப்பினார்.

நான் எந்த வகையான காரை ஓட்டுகிறேன் என்று ஒரு வாக்காளர் கூட என்னிடம் கேட்கவில்லை. வேட்பாளரை தேர்வு செய்யும் போது வாக்காளர்களுக்கு இது முக்கிய அளவுகோலாக இருக்காது  என்றார்.

விரிவான சொத்து அறிவிப்பை வெளியிடுவதில் அவர் ஏன் மற்ற பிகேஆர் தலைவர்களைப் பின்பற்றவில்லை என்றும், வாக்காளர்கள் அவர் வைத்திருக்கும் சொத்துக்களின் எண்ணிக்கை மற்றும் வகையை அறியத் தேவையில்லை என்று வலியுறுத்தினார்.

பிகேஆரின் அர்ப்பணிப்பு வேட்பாளர்கள் இணையதளத்தில் வெளியிடப்பட்ட அறிவிப்பின்படி, ரமணன் RM63.5 மில்லியன் நிகர சொத்துக்கள் குறைவான பொறுப்புகள் RM23 மில்லியன் பணம் மற்றும் சேமிப்பு, நிலம் மற்றும் வீடுகள் (RM27 மில்லியன்), முதலீடுகள் (RM3.5 மில்லியன்), நகைகள் மற்றும் கலைப் பொருட்கள் (RM4 மில்லியன்), வாகனங்கள் (RM8.5 மில்லியன்) மற்றும் கடன்கள் (RM2.5 மில்லியன்).

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here