சுங்கை சிப்புட்டில் ஒராங் அஸ்லிக்கான செயல் திட்டத்தை விக்னேஸ்வரன் வகுத்துள்ளார்

சுங்கை சிப்புட்,  தேசிய முன்னணியின் சுங்கை சிப்புட் வேட்பாளர் எஸ்.ஏ.விக்னேஸ்வரன், நாடாளுமன்றத் தொகுதியில் உள்ளவர்களின் நல்வாழ்வை மேம்படுத்துவதற்கான 35 முயற்சிகளின் ஒரு பகுதியாக ஒராங் அஸ்லிக்கான செயல் திட்டத்தை வகுத்துள்ளார். நவம்பர் 19ஆம் தேதி நடைபெறும் பொதுத் தேர்தலில் தேசிய முன்னணி  வெற்றி பெற்றால் ஒராங் அஸ்லியின் சமூக-பொருளாதாரத்தை மேம்படுத்த ஒரு நிறுவனத்தை நிறுவுவதாக மஇகா தலைவர் உறுதியளித்தார்.

நேற்றிரவு இங்குள்ள தனது அலுவலகத்தில் செய்தியாளர்களை சந்தித்தபோது, ​​ஃபெல்டா மாதிரியின் அடிப்படையில் தீர்வுத் திட்டம் மற்றும் நகராட்சி மன்றத்தில் ஒராங் அஸ்லி பிரதிநிதிகளைக் கொண்டிருப்பது போன்ற பல கோரிக்கைகளை நாங்கள் செயல்படுத்துவோம் என்று ஓராங் அஸ்லியின் பல கோரிக்கைகள் உள்ளன.

கல்வி, பொருளாதாரம் மற்றும் வேலைவாய்ப்பிலும் தனது கவனம் செலுத்தப்படுவதாக விக்னேஸ்வரன் கூறினார். சுங்கை சிபுட்டை பேராக்கில் தொழில்நுட்பக் கல்வி மற்றும் தொழிற்பயிற்சி (டிவிஇடி) மையமாக மாற்றுவது மற்றும் இயற்கை எரிவாயு விநியோக அமைப்பு வலையமைப்பை கிண்டா பள்ளத்தாக்கிலிருந்து சுங்கை சிபுட் வரை விரிவுபடுத்தி 2,500 வேலை வாய்ப்புகளை உருவாக்குவது ஆகியவை இதில் அடங்கும்.

#RestoreSungaiSiput என்ற தனது தேர்தல் அறிக்கையானது குறுகிய கால மற்றும் நீண்ட கால திட்டமாகும். இது படிப்படியாக செயல்படுத்தப்படும் என்றார். விக்னேஸ்வரன் தனது பிரச்சாரத்தில், ஒராங் அஸ்லி கிராமங்களில் உள்ள வாக்காளர்கள் உட்பட அனைத்து வாக்காளர்களையும் வாக்குப்பதிவு நாளுக்கு முன்பு சந்திக்க முடியும் என்று நம்புவதாக கூறினார்.

விக்னேஸ்வரன், பக்காத்தான் ஹராப்பான் தொகுதியின் முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினரான எஸ்.கேசவன், ஜி.இருதயநாதன் (பெரிகாத்தான் நேஷனல்), அஹமட் பௌசி ஜாபர் (பெஜுவாங்) மற்றும் மூன்று சுயேச்சை வேட்பாளர்களான பஹாருதின் கமருடின் 63, ஆர். இந்திராணி 50, மற்றும் என் ராஜா 57 ஆகிய 6 வேட்பாளர்களை இந்தத் தொகுதியில் எதிர்கொள்கிறார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here