வீடு திரும்பும் ஆர்வத்தில் இருக்கும் வாக்காளர்களால் பேருந்து டிக்கெட்டுகள் விற்றுத் தீர்ந்தன

கோலாலம்பூர்: நவம்பர் 19ஆம் தேதி நடைபெறவுள்ள பொதுத் தேர்தலுக்கு (GE15) வாக்காளர்கள் தாயகம் திரும்ப ஆர்வமாக இருப்பதால், அனைத்து மாநிலங்களுக்கு இடையேயான பயணத்திற்கான டிக்கெட்டுகள் விற்பனையாகி விட்டன.

சிலாங்கூர், நெகிரி செம்பிலான் மற்றும் பினாங்கு போன்ற மாநிலங்கள் நவம்பர் 18 ஆம் தேதியை மாநில பொது விடுமுறையாக அறிவித்துள்ளன. அதே நேரத்தில் உயர்கல்வி அமைச்சகம் மாணவர்களுக்கு வாக்களிக்க ஊக்குவிக்க நவம்பர் 17 முதல் 21 வரை ஐந்து நாட்கள் விடுமுறையை அனுமதித்துள்ளது.

பல்வேறு பஸ் டிக்கெட் இணையதளங்களில் சோதனை செய்ததில், வடகிழக்கு மற்றும் வடமேற்கு பகுதிகளுக்கு செல்லும் பஸ்களுக்கான டிக்கெட்டுகள் விற்று தீர்ந்து விட்டன.

அக்டோபர் 20 ஆம் தேதி வாக்குப்பதிவு தேதி அறிவிக்கப்பட்டவுடன் வாக்காளர்கள் தங்கள் டிக்கெட்டுகளை வாங்கியதால் நவம்பர் 16 முதல் 21 வரையிலான காலக்கட்டத்திற்கான பேருந்து டிக்கெட்டுகள் விற்றுத் தீர்ந்துவிட்டதாக சானி எக்ஸ்பிரஸ் செய்தித் தொடர்பாளர் தெரிவித்தார். தேவைக்கு ஏற்ப கூடுதல் பேருந்துகளை வழங்க நிறுவனம் உத்தேசித்துள்ளது என்றார்.

எங்கள் அமைப்பு, ​​வடக்கு மற்றும் கிழக்குக் கடற்கரைக்குச் செல்லும் பயணிகளுக்கு தலா ஒரு பேருந்தையாவது சேர்ப்போம்.

Keretapi Tanah Melayu Berhad (KTMB) கிழக்கு கடற்கரைக்கு கூடுதல் ரயில் சேவைகளை வழங்குகிறது. அதே போல் மேற்கு கடற்கரைக்கு ETS சேவையையும் வழங்குகிறது. கிழக்கு கடற்கரைக்கு கூடுதல் ரயில் சேவைகளுக்காக மொத்தம் 716 டிக்கெட்டுகளும், ETS இல் 2,520 டிக்கெட்டுகளும் வழங்கப்பட்டுள்ளன.

நவம்பர் 9 வரை KL-Ipoh (93% விற்கப்பட்டது), KL-Butterworth (83% விற்கப்பட்டது), KL-Padang Besar (77% விற்பனை), KL-Tumpat (96% விற்பனை) ஆகியவற்றின் விறுவிறுப்பான விற்பனை பதிவாகியுள்ளதாக KTMB தெரிவித்துள்ளது.

இதற்கிடையில், மலேசியன் ஏர்லைன்ஸ் உள்நாட்டு விமானங்களின் மொத்த எண்ணிக்கையை 26ல் இருந்து 44 ஆக உயர்த்தவுள்ளது. மேலும் பல வழித்தடங்களில் பரந்த-உடல் A330 விமானத்தைப் பயன்படுத்துவதன் மூலம் திறனை அதிகரிக்கவும் திட்டமிட்டுள்ளது.

குரூப் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி இஸ்ஹாம் இஸ்மாயில் கூறுகையில், “Jom Balik Mengund” அக்டோபர் 20 அன்று தொடங்கப்பட்டதில் இருந்து, மலேசியன் ஏர்லைன்ஸின் முன்பதிவு தினசரி சராசரியை விட 7% அதிகரித்துள்ளது. கிட்டத்தட்ட 70,000 பயணிகள் தங்கள் விமானங்களுக்கு முன்பதிவு செய்துள்ளனர்.

நாங்கள் தீபகற்ப மலேசியாவில் உள்ள முக்கிய உள்நாட்டு இடங்களான பினாங்கு மற்றும் கோத்தா பாரு மற்றும் சபா மற்றும் சரவாக் போன்றவற்றிற்கான திறனை 30% அதிகரித்துள்ளோம். விமான நிறுவனம் GE15 க்கு 140,000 இருக்கைகளை வழங்கவிருப்பதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here