கிளானா ஜெயா LRT நாளை முழுமையாக செயல்படும்; ஒரு வாரத்திற்கு பயணிகள் இலவசமாக பயணிக்கலாம்

16 நிலையங்களுக்கான சேவை நிறுத்தப்பட்ட சில நாட்களுக்குப் பிறகு, கிளானா ஜெயா LRT பாதை நாளை முழுமையாக திறக்கப்படும். Kelana Jaya மற்றும் KLCC நிலையங்களுக்கு இடையில் உள்ள 16 நிலையங்கள் காலை 6 மணி முதல் மீண்டும் திறக்கப்படும் என Prasarana Malaysia Bhd தெரிவித்துள்ளது.

ரேபிட் ரெயில் மற்றும் அசல் உபகரண உற்பத்தியாளரான தேல்ஸ் குழுமத்தின் நிபுணர்களால் விரிவான சோதனைகள் மேற்கொள்ளப்பட்ட பின்னர், லேண்ட் பப்ளிக் டிரான்ஸ்போர்ட் ஏஜென்சி (அபாட்) சேவையை மீண்டும் தொடங்குவதற்கு  இசைவு வழங்கியதாக அது கூறியது.

Apad, தன்னியக்க ரயில் கட்டுப்பாட்டு அமைப்பின் ஸ்திரத்தன்மையை உறுதிசெய்து, செயல்பாட்டிற்கு பாதுகாப்பானது என்று சான்றளித்துள்ளது. ரயில்கள் பாதுகாப்பாக இயக்கப்படுவதை உறுதிசெய்ய, நிலைமையை தொடர்ந்து கண்காணித்து வருவதாக பிரசரண குழுமத்தின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி மற்றும் தலைவர் அசாருதீன் மாட் சா கூறினார்.

பாதுகாப்பு நலன்களுக்காக (சேவைகளை நிறுத்துவது) முடிவு எடுக்கப்பட்டது என்பதை நாங்கள் வலியுறுத்த விரும்புகிறோம். கால அட்டவணைக்கு முன்னதாக பாதையை முழுமையாக மீண்டும் திறப்பது பயணிகள் எதிர்கொள்ளும் பிரச்சினைகளை எளிதாக்கும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம். இதற்கிடையில், நாளை முதல் நவம்பர் 20 வரை ஒரு வாரத்திற்கு இலவச பயணத்தை வழங்குவதன் மூலம் பயணிகளுக்கு இழப்பீடு வழங்குவதாக பிரசரணா தெரிவித்துள்ளது.

My50 பாஸ் வைத்திருப்பவர்கள் தங்கள் பாஸைப் புதுப்பிக்கும்போது அவர்களுக்கு ஏழு நாட்கள் கூடுதல் சவாரி வழங்கப்படும் என்று அது கூறியது.டச் ‘என் கோ பயனர்கள் கட்டணம் வசூலிக்காமல் தங்கள் கார்டுகளைப் பயன்படுத்தலாம். அதே சமயம் டோக்கன்களைப் பயன்படுத்துபவர்கள் எந்த எல்ஆர்டி, எம்ஆர்டி, மோனோரயில் அல்லது பிஆர்டி நிலையத்திலும் உள்ள வாடிக்கையாளர் சேவை கவுண்டர்களில் இருந்து அவற்றைப் பெறலாம்.

மேலும் விவரங்களுக்கு, பயணிகள் suggest@rapidkl.com.myக்கு மின்னஞ்சல் அனுப்பலாம் அல்லது 03-7885 2585 என்ற எண்ணிற்கு, காலை 7 மணி முதல் இரவு 8.30 (திங்கள்-வெள்ளி) மற்றும் காலை 7 மற்றும் மாலை 5.30 (சனி-ஞாயிறு) வரை அழைக்கலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here