பிறந்தநாள் கொண்டாட்டம் சோகமாக மாறியது; ஒரே குடும்பத்தை சேர்ந்த 4 பேர் பலி- ஒருவர் படுகாயம்

அலோர் காஜா: லங்காவியில் பிறந்தநாளைக் கொண்டாட 6 பேர் கொண்ட ஒரு குடும்பத்தின் ஆசை சோகமாக மாறியது, அவர்களில் நான்கு பேர் இறந்தனர் மற்றும் ஒருவர் ஆபத்தான நிலையில் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார். அலோர் காஜா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், கண்காணிப்பாளர் அர்ஷத் அபு கூறுகையில் உயிரிழந்தவர்கள் இப்ராஹிம் தாவுத் 71; இவரது மனைவி லத்திபா டோராஹிம் 66; மருமகள் சியாசானா தரின  30, மற்றும் பேரன் யூசுப் டேனியல் 5.

சம்பவ இடத்தில் விசாரணை நடத்தியதில், டுரியான் துங்கால் திசையில் இருந்து 4×4 வாகனம் செளண்டார் (Selandar) நோக்கிச் சென்றதையும், பல்நோக்கு வாகனம் (எம்பிவி) செளண்டார் திசையிலிருந்து அலோர் கஜா நோக்கிச் சென்றதையும் கண்டறிந்தது. 4×4 சந்தியின் வலது பக்கம் திரும்பிய போது, ​​அதே நேரத்தில் குழந்தைகளுடன் MPV வந்தபோது விபத்து ஏற்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது.

எம்பிவி வலதுபுறமாகச் சென்று ஐந்து மீட்டர் தூரம் பிரேக் செய்ய முயன்றது. ஆனால் தோல்வியுற்றது மற்றும் முன் இடது பக்கத்தில் உள்ள ஜீப்பின் மீது மோதியது. மீறல் சம்பவ இடத்திலேயே இப்ராஹிம் இறந்தார். அதே நேரத்தில் ஓட்டுநர் மற்றும் மற்ற அனைத்து பயணிகளும் சிகிச்சை பெற அலோர் காஜா மருத்துவமனைக்கு (HAG) கொண்டு செல்லப்பட்டனர் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

லத்திபா, சியாசானா மற்றும் யூசுப் டேனியல் ஆகிய மூன்று பேர் HAG-ல் சிகிச்சை பெற்று வந்த நிலையில் உயிரிழந்ததாக அர்ஷாத் கூறினார். எம்பிவியின் ஓட்டுநர் காயமடையவில்லை, அவரது மற்றொரு மகன் அனிக் ஃபாஹிம் தலையில் பலத்த காயம் அடைந்தார் மற்றும் சிவப்பு மண்டலம், மலாக்கா மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்றார் என்று அவர் கூறினார்.

4×4 ஓட்டுநர் காலை 11 மணியளவில் அலோர் காஜா போக்குவரத்து காவல் நிலையத்தில் சாட்சியம் அளித்தபோது கைது செய்யப்பட்டதாகவும், அவரது சிறுநீர் பரிசோதனையில் போதைப்பொருள் இல்லை என்றும் அவர் கூறினார். இந்த வழக்கு சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1978 பிரிவு 41 (1) இன் படி விசாரிக்கப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here