4 மாநிலங்களில் வெள்ளத்தால் வெளியேற்றப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை தொடர்ந்து அதிகரிப்பு

ஜோகூர், மேலாக்கா, கிளந்தான் மற்றும் பினாங்கில் வெள்ளத்தில் இருந்து வெளியேற்றப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை நேற்று இரவு பதிவான 1,053 பேருடன் ஒப்பிடுகையில் இன்று காலை 1,892 பேராக அதிகரித்துள்ளது.

சுங்கை செலுவாங் மசூதியில் 76 பேர் தங்கியிருந்த தற்காலிக வெளியேற்ற மையம் (பிபிஎஸ்) இன்று காலை மூடப்பட்டதை அடுத்து, கெடாவில் வெள்ளம் முழுவதுமாக மீண்டிருக்கும் போது சிலாங்கூர் வெளியேற்றப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கையில் சரிவைக் காட்டியது.

ஜோகூரில் செகாமட், கூலாய் மற்றும் குளுவாங் மாவட்டங்கள் வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளன. இன்று காலை 8 மணி நிலவரப்படி மாநிலத்தில் மொத்த வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை 276 ஆக உயர்ந்துள்ளது. நேற்று, செகாமட் மட்டுமே வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டு மொத்தம் 57 வெளியேற்றப்பட்டவர்களை பதிவு செய்தது. இன்று காலை அந்த எண்ணிக்கை மாறாமல் இருந்தது.

கூலாயில், 194 வெளியேற்றப்பட்டவர்களுக்கு இடமளிக்க இரண்டு PPS திறக்கப்பட்டது. மேலும் 25 பேர் குளுவாங்கில் உள்ள ஒரு PPS இல் தங்க வைக்கப்பட்டனர். மலாக்கா அலோர் காஜாவில் உள்ள இரண்டு பிபிஎஸ்ஸில் வைக்கப்பட்டுள்ள வெளியேற்றப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை நேற்று 11 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 37 பேருடன் ஒப்பிடும்போது, ​​காலை 8 மணிக்கு 15 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 44 பேராக அதிகரித்துள்ளது.

ஆறு குடும்பங்களைச் சேர்ந்த மொத்தம் 11 பேர் கம்போங் காடெக் சமுதாயக் கூடத்தில் உள்ள பிபிஎஸ்ஸுக்கு வெளியேற்றப்பட்டனர். மேலும் ஒன்பது குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 33 பேர் புக்கிட் பலாய் சமூகக் கூடத்தில் வைக்கப்பட்டனர். கிளந்தானில் வெள்ளம் வெளியேற்றப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை நேற்றிரவு 265 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 809 பேருடன் ஒப்பிடுகையில் இன்று காலை 1,338 ஆக 441 குடும்பங்களை உள்ளடக்கியது.

பினாங்கில், வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை, நேற்று 150 பேருடன் ஒப்பிடுகையில், இன்று காலை 234 பேராக அதிகரித்துள்ளது, மேலும் தாசெக் கெலுகோர் மற்றும் செகோலா ஜெனிஸ் கெபாங்சான் ஆகிய இரண்டு பகுதிகளிலும் செகோலா கெபாங்சான் லஹர் யூய் மற்றும் தேசா பூரி ஹால் ஆகிய மூன்று பிபிஎஸ்ஸில் வைக்கப்பட்டனர். சினா (SJKC) ஜூருவில் உண்மையான ஒளி.

சிலாங்கூரில், சமூக நலத்துறை (JKM) InfoBencana இணையதளம், இன்று காலை ஏழு PPSகள் திறந்திருப்பதாகவும், கோலா சிலாங்கூரில் நான்கு மற்றும் க்ளாங்கில் மூன்று, 171 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 693 பேர் தங்கியிருப்பதாகவும் தெரிவித்தது. இதற்கு மாறாக, கெடாவில், PPS ஆக மாற்றப்பட்டு 16 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 76 பேர் தங்கியிருந்த சுங்கை செலுவாங் மசூதி இன்று காலை 10.30 மணியளவில் மூடப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here