தெலுக் இந்தானில் வெள்ளம்; 2 பிபிஎஸ் திறக்கப்பட்டது

வெள்ளத்தைத் தொடர்ந்து 160 பேர் தங்குவதற்காக தெலுக் இந்தான் இரண்டு தற்காலிக வெளியேற்ற மையங்கள் (பிபிஎஸ்) இன்று திறக்கப்பட்டன. குடிமைத் தற்காப்புப் படையின் செய்தித் தொடர்பாளர் கூறுகையில்,  Sekolah Menengah Kebangsaan Abd Rahman Talib (ஸ்மார்ட்) பத்து 4 ஹால் மற்றும் கம்போங் பாடாங் தெம்பாக் பல்நோக்கு மண்டபத்தில் உள்ள இரண்டு பிபிஎஸ்களில் முறையே 114 மற்றும் 46 பேர் பாதிக்கப்பட்டனர்.

பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளில் கம்போங் பத்து 7, பத்து 8 மற்றும் சங்காட் ஜாங்கில் பத்து 9 ஆகியவை அடங்கும் என்று அவர் நேற்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். இதற்கிடையில், மாநில தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை செய்தித் தொடர்பாளர் கூறுகையில் கமுண்டிங் மாவட்டத்தில் உள்ள கம்போங் பினாங் செபெராங் மற்றும் தாமன் கமுண்டிங் பெர்மாய் ஆகிய இடங்களில் நேற்று திடீர் வெள்ளம் ஏற்பட்டது.

மாலையில் இருந்து பெய்த கனமழையின் விளைவாக நீர்மட்டம் ஒரு அடிக்கு (0.3048-மீட்டர்) உயர்ந்திருப்பதைக் கண்டோம். இருப்பினும், பாதிக்கப்பட்டவர்கள் யாரும் PPSக்கு மாற்றப்படவில்லை. நிலைமையை தொடர்ந்து கண்காணித்து வருகிறோம் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here