ஆடவரின் சடலம் வாய்க்காலில் மிதந்தது

கோத்த கினபாலு,  தஞ்சோங் கடற்கரையின் வாகன நிறுத்துமிடத்தில் உள்ள வாய்க்காலில் இன்று காலை முழு ஆடை அணிந்த ஆண் சடலம் மிதக்க காணப்பட்டது. 43 வயதான உள்ளூர்வாசியின் சடலம் பொதுமக்களால் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. பின்னர் காலை 7.45 மணியளவில் போலீசாருக்கு தகவல் வழங்கினர்.

கோத்த கினபாலு மாவட்ட காவல்துறையின் தலைமை உதவி ஆணையர் முகமட் ஜைதி அப்துல்லா கூறியதாவது, பரிசோதனையில் பாதிக்கப்பட்டவரின் நெற்றியில் லேசான காயம் இருந்தது. இது விழுந்ததால் ஏற்பட்டதாகக் கருதப்படுகிறது.

பாதிக்கப்பட்டவரின் முகவரி அவரது பையில் கிடைத்த MyKad அடிப்படையில் தஞ்சோங் ஆருவில் உள்ளது. பாதிக்கப்பட்டவரின் மனைவியை அடையாளம் காண போலீசார் அழைத்துள்ளனர். தகவல்களின்படி, நேற்று மதியம் பலியானவர் வீட்டில் இருந்து வெளியானதாக அவர் கூறினார்.

அவரது கூற்றுப்படி, சடலம் கண்டுபிடிக்கப்பட்ட இடத்திலிருந்து சில மீட்டர் தொலைவில் பாதிக்கப்பட்டவரின் மோட்டார் சைக்கிளையும் கண்டுபிடித்தனர். இதுவரை, இந்த வழக்கு திடீர் மரணம் (SDR) என வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. ஆனால் மரணத்திற்கான காரணத்தை அடையாளம் காண விசாரணைகள் இன்னும் நடந்து வருகின்றன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here