லாவாஸில் எரிவாயு குழாய் வெடித்ததில் ஒருவர் பலி, 2 பேர் காயமடைந்தனர்

லாவாஸின் லாங் உகுயில் பெட்ரோனாஸின் சபா-சரவாக் எரிவாயு குழாய் (SSGP) இன்று மதியம் 2 மணியளவில் வெடித்ததில் ஒருவர் இறந்தார். மேலும் இருவர் காயமடைந்தனர்.

சரவாக் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நடவடிக்கை மையத்தின் செய்தித் தொடர்பாளர் கூறுகையில், லாவாஸ் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தில் இருந்து ஒரு குழு பிற்பகல் 2.50 மணிக்கு தகவல் கிடைத்ததும் சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டது.

சம்பவ இடத்திற்கு வந்தவுடன், நடவடிக்கை தளபதி தீ மற்றும் வெடிப்பின் அளவு 400 மீட்டர் சுற்றளவில் இருந்தது என்றார். மோட்டார் சைக்கிள், அகழ்வாராய்ச்சி இயந்திரம், புல்டோசர் மற்றும்  லோரி ஒன்றும் தீயில் எரிந்து நாசமானது.

ஹடி வியோனோ என அடையாளம் காணப்பட்ட ஒரு பாதிக்கப்பட்டவர், அகழ்வாராய்ச்சியின் உள்ளே இறந்துவிட்டார் என்பது உறுதி செய்யப்பட்டது. மேலும் ஹென்ட்ரிக் மற்றும் கேப்ரியல் மெரிபா என அடையாளம் காணப்பட்ட இருவருக்கு கைகால்களில் தீக்காயம் ஏற்பட்டது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

தீ விபத்துக்கான காரணம் இன்னும் விசாரணையில் உள்ளது. அதிகாரிகளின் அதிகாரப்பூர்வ அறிக்கைக்காக நாங்கள் காத்திருப்போம் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here