தேர்தலில் வெற்றி பெறும் PH தலைவர்கள் கனிவுடன் இருக்குமாறு ரஃபிஸி கோரிக்கை

கோலாலம்பூர்: 15ஆவது பொதுத் தேர்தலில் வெற்றி பெற்று அமைச்சர்களாக பதவியேற்றால், பக்காத்தான் ஹராப்பான் தலைவர்கள் கனிவுடன் இருக்க வேண்டும் என்று பிகேஆர் துணைத் தலைவர் ரஃபிஸி ரம்லி நினைவூட்டினார்.

PH அவர்களின் போட்டியாளர்களின் கடந்த காலத்திலிருந்து கற்றுக்கொள்ள வேண்டும் என்று ரஃபிஸி கூறினார். நீங்கள் மீண்டும் வெற்றி பெற்றால், நீங்கள் எங்கு நிற்கிறீர்கள் என்பதை மறந்துவிடாதீர்கள்.

அம்னோ, பெர்சத்து மற்றும் பாஸ் கட்சியில் இருந்த மற்ற தலைவர்கள், அவர்கள் ஆட்சியில் இருந்தபோது, ​​எப்படி பெரிய தலைகளாக மாறினார்கள். மக்கள் அவர்களை எப்படி வெறுத்தார்கள் என்பதை நாங்கள் பார்த்தோம் என்று அவர் நேற்றிரவு  தனது தேர்தலுக்கு முன்பான தனது நிறைவு உரையின் போது கூறினார்.

ஜோகூர் தேர்தலுக்குப் பிறகு, கூட்டணி GE15 இல் வெற்றி பெறுவதில் நம்பிக்கை இல்லை. ஆனால் ஆதரவு மீண்டும் PH க்கு திரும்பியுள்ளது என்றும் அவர் கூறினார்.

ஜோகூர் வாக்கெடுப்புக்குப் பிறகு, நாங்கள் முடிவுகளைப் பார்த்தபோது, ​​​​ஜோகூரில் ஆதரவு  எங்களுக்கு மிகவும் அதிகமாக இருந்ததால், GE15 வெல்வதற்கான சிறிய வாய்ப்பைக் கூட எங்களால் தாங்க முடியாது என்று நாங்கள் உணர்ந்தோம் என்று அவர் தனது அறிக்கையில் கூறினார். இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் நடந்த ஜோகூர் தேர்தலில் PH 12 இடங்களை மட்டுமே வென்றது.

எவ்வாறாயினும், மக்களின் அவலநிலையில் கவனம் செலுத்திய பின்னர் PH வாக்காளர்களின் நம்பிக்கையை மீண்டும் பெற்றுள்ளது என்று ரஃபிஸி கூறினார். “அதனால்தான் அம்னோ, பாஸ், பெர்சது திகைத்து நிற்கின்றன. மக்கள் PH க்கு திரும்புவார்கள் என்று அவர்கள் எதிர்பார்க்கவில்லை.

எனவே, PH இல் உள்ளவர்களுக்கு இது ஒரு நினைவூட்டல், அவர்கள் வெற்றி பெற்று அமைச்சர்களனால், உங்கள் பொறுப்பையும் மக்கள் உங்கள் மீதுள்ள நம்பிக்கையையும் நினைவில் கொள்ளுங்கள் என்று அவர் கூறினார்.  தேர்தல் முடிவுகள் துரோகிகளுக்கு பாடமாக அமையும் என்று  கூறினார்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here