தொங்கு நாடாளுமன்றத்தை தவிர்க்க வேண்டும் என வாக்காளர்களுக்கு பிரதமர் அறிவுறுத்தல்

 எந்தக் கட்சிக்கும் ஆட்சி அமைக்க பெரும்பான்மை கிடைக்காத தொங்கு நாடாளுமன்றத்தைத் தவிர்க்க, நிலையான அரசைத் தேர்ந்தெடுப்பதன் மூலம் புத்திசாலித்தனமாக செயல்படுமாறு வாக்காளர்களை பிரதமர் இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப் கேட்டுக் கொண்டார்.

பாரிசான் நேசனல் அதன் கூட்டணிக் கட்சிகளான கபுங்கன் பார்ட்டி சரவாக் மற்றும் கபுங்கன் ராக்யாட் சபா ஆகியவற்றுடன் தேவையான எளிய பெரும்பான்மையைப் பெறுவதன் மூலம் அரசாங்கத்தை அமைக்கும் திறன் கொண்டது என்று அவர் கூறினார், பெர்னாமா செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.

குடாநாட்டில் அரசாங்கத்தை அமைப்பதில் ஏனைய கட்சிகளுடன் இணைந்து செயற்படுவது தேர்தலின் பின்னர் கட்சித் தலைமையால் கலந்துரையாடி தீர்மானிக்கப்பட வேண்டும் என அவர் தெரிவித்துள்ளார்.

“சபா மற்றும் சரவாக்கில் உள்ள பிஎன் கூட்டணிக் கட்சிகளின் உதவியுடன் 112க்கும் மேற்பட்ட (பாராளுமன்ற) இடங்களைக் கொண்ட பாலத்தைக் கடந்து அரசாங்கத்தை அமைப்பதே எங்கள் இலக்கு” என்று அவர் பகாங்கின் பெராவில் உள்ள எஸ்எம்கே பந்தர் கெராயோங்கில் வாக்களித்த பிறகு கூறினார்.

டியோமன் மாநிலத் தொகுதிக்கான பெரிகாடன் தேசிய வேட்பாளர் யூனுஸ் ரம்லி இன்று அதிகாலை மரணமடைந்த இஸ்மாயில் குடும்பத்தினருக்கும் தனது இரங்கலைத் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here