மனைவியை துன்புறுத்திய வழக்கில், விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக ஆடவர் கைது

கோலாலம்பூர்: சமீபத்தில் சமூக ஊடகங்களில் வைரலான வீடியோவைத் தொடர்ந்து, இங்குள்ள பத்து 9, செராஸில் உள்ள ஒரு குடியிருப்பில் தனது மனைவியை துன்புறுத்திய சந்தேகத்தின் பேரில் ஒருவர் இன்று கைது செய்யப்பட்டார். இன்று அதிகாலை 4.35 மணியளவில் 58 வயதுடைய நபர் ஸ்தாப்பாக் பகுதியில் கைது செய்யப்பட்டதாக காஜாங் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் முகமட் ஜெய்த் ஹசான் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்ட 45 வயதுடைய நபரை சந்தேக நபர் தனது கைகளையும் கால்களையும் பயன்படுத்தி தாக்கியதாகவும், இதனால் அவரது உடலில் காயங்கள் ஏற்பட்டுள்ளதாகவும் விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது. பாதிக்கப்பட்ட நபரும் தலைமுடியால் இழுக்கப்பட்டு, தலையில் உதைக்கப்பட்டதால், சந்தேக நபர் வீட்டை விட்டு ஓடினார்.

முதற்கட்ட விசாரணையில், பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் வீட்டிற்குள்  இந்த சம்பவம் நடந்ததாகக் கண்டறியப்பட்டுள்ளது. சம்பவத்தின் போது ​​வீட்டுப் பணிப்பெண், சந்தேக நபரின் தனிப்பட்ட ஓட்டுநர் மற்றும் பாதிக்கப்பட்டவரின் ஏழு வயது மகள் ஆகியோரைப் பார்த்த சாட்சிகள் இருந்தனர் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருவதாகவும், கண்கள், தலை, கால்கள் மற்றும் உடலின் பின்புறம் ஆகிய இருபுறங்களிலும் அடிபட்டதில் காயங்கள் ஏற்பட்டிருப்பது உறுதிசெய்யப்பட்டதாகவும் முகமட் ஜெய்த் கூறினார்.

சந்தேகநபர் மிரட்டி பணம் பறித்தல் தொடர்பான முந்தைய குற்றப் பின்னணியைக் கொண்டிருப்பதை மதிப்பாய்வு கண்டறிந்ததாகவும், குற்றவியல் சட்டம் 323/ குடும்ப வன்முறைச் சட்டம் 2017 இன் பிரிவு 18A இன் பிரிவு 323 இன் கீழ் விசாரணைக்காக நவம்பர் 22 வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் அவர் கூறினார்.

சம்பவம் குறித்து தகவல் தெரிந்த பொதுமக்கள், விசாரணை அதிகாரி இன்ஸ்பெக்டர் அஹ்மத் ரஹ்மத் அட்னானை 014-515 6933 என்ற எண்ணிலோ அல்லது அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்திலோ தொடர்பு கொண்டு விசாரணைக்கு உதவுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here