இன்று மாலை தலைநகரை நோக்கிச் செல்லும் பாதைகளில் வாகனங்கள் மெதுவாக நகருகின்றன

கோலாலம்பூர், நவம்பர் 20 :

இன்று பிற்பகல் 5 மணி நிலவரப்படி, நாட்டின் தலைநகருக்குச் செல்லும் சாலைகளில் வாகனங்களின் எண்ணிக்கை அதிகரித்துள்ளதைத் தொடர்ந்து, நாட்டின் பல முக்கிய நெடுஞ்சாலைகளில் போக்குவரத்து மெதுவாக இருப்பதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

நேற்று 15வது பொதுத் தேர்தலில் (GE-15) தங்கள் ஜனநாயக பொறுப்புகளை நிறைவேற்றிய பின்னர் மக்கள் அந்தந்த இடங்களுக்குத் திரும்புவதால், போக்குவரத்து நெரிசல் நிலவுவதாக மலேசிய நெடுஞ்சாலை ஆணையத்தின் (LLM) செய்தித் தொடர்பாளர் தெரிவித்தார்.

காராக் டோல் பிளாசாவுக்குள் நுழைவதற்கு முன் மூன்று கிலோமீட்டர் வரை போக்குவரத்து மெதுவாக மெதுவாக நகருவதாகவும், காராக் சந்திப்பில் இருந்து பெந்தோங் டோல் பிளாசா முதல் லெந்தாங் வரையிலும், புக்கிட் திங்கி முதல் கெந்திங் செம்பா வரையிலும், கோம்பாக் ரெஸ்ட் ஸ்டாப் முதல் கோம்பாக் டோல் பிளாசா வரையிலும் போக்குவரத்து மெதுவாக இருப்பதாக அவர் கூறினார்.

நாட்டின் வடக்கிலிருந்து தெற்குப் பாதையில், பெர்மாடாங் பாவ் முதல் பிறை வரை, புக்கிட் காண்டாங்கில் இருந்து புக்கிட் பெராபிட் வரை, கோலா கங்சார் முதல் சுங்கை பேராக் ரெஸ்ட் அண்ட் ட்ரீட்மென்ட் (ஆர்&ஆர்) பகுதி, Menora Tunnel முதல் ஈப்போ, சிம்பாங் பூலாய் மற்றும் ரவாங் ரெஸ்ட் ஸ்டாப்ஸ் சுங்கை பூலோ வரையுள்ள இடங்களில் போக்குவரத்து மெதுவாக இருப்பதாகவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here