மாராங் தொகுதியில் பாஸ் தலைவர் ஹாடி அவாங் வெற்றி

மராங்: பெரிகாத்தான் நேஷனல்  சீட்டில் போட்டியிட்ட பாஸ் தலைவர் டான்ஸ்ரீ அப்துல் ஹாடி அவாங், 15ஆவது பொதுத் தேர்தலில் (ஜிஇ15) 41,729 வாக்குகள் அதிகம் பெற்று மாராங் நாடாளுமன்றத் தொகுதியை வெற்றிகரமாகப் பாதுகாத்தார்.

அப்துல் ஹாடி GE12 முதல் மாராங் நாடாளுமன்றத் தொகுதியில் தொடர்ந்து நான்கு முறை வெற்றி பெற்றுள்ளார். GE15 இல் பாணியில் தனது மூன்று சவால்களை  எதிர்த்து போட்டியிட்டு அவர் மொத்தம் 73,115 வாக்குகளைப் பெற்றார்.

PN துணைத் தலைவரின் வெற்றியை மாராங் நாடாளுமன்றத் தேர்தல் மேலாளர் லிசான் சே மாட் இன்று இரவு இங்குள்ள மராங் மாவட்ட கவுன்சில் ஹாலில் உள்ள வாக்குப் பதிவு மையத்தில் அறிவித்தார்.

இதற்கிடையில், பாரிசான் நேஷனல் (பிஎன்) வேட்பாளர் ஜஸ்மிரா ஒத்மான் 31,386 வாக்குகளும், பக்காத்தான் ஹராப்பான் (பிஎச்) வேட்பாளர் அசார் அப்துல் சுக்கோர் (4,140 வாக்குகள்) மற்றும் பெஜுவாங் Dr. ஜராவி சுலோங் (427 வாக்குகள்) பெற்றனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here