இஸ்தானா நெகாராவின் பிற்பகல் 2 மணி காலக்கெடுவை நீட்டிக்க BN கோரிக்கை

தேசிய முன்னணி (BN)  இஸ்தானா நெகாரா நிர்ணயித்த பிற்பகல் 2 மணிக்கான தனது பிரதமர் வேட்பாளரை சமர்ப்பிக்க காலக்கெடுவை நீட்டிக்க கோருகிறது என்று இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் கூறுகிறார். பெரிகாத்தான் நேஷனல் (BN) அல்லது பக்காத்தான் ஹராப்பான் (PH) உடனான பேச்சுவார்த்தைகள் இன்னும் நடத்தப்படவில்லை என்றும், இன்று இறுதி செய்ய முடியாது என்றும் அம்னோ துணைத் தலைவர் கூறினார்.

அன்வார் இப்ராஹிமை பிரதம மந்திரியாக ஆதரிக்கும் சட்டப்பூர்வ அறிவிப்புகளில் தேசிய முன்னணி நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் கையெழுத்திட்டதையும் மறுத்த முன்னாள் பிரதமர், இன்று ஶ்ரீ பசிபிக் ஹோட்டலில் PH தலைவர்களுடனான சந்திப்பின் போது எந்த விவாதமும் நடைபெறவில்லை என்றார்.

தேசிய முன்னணி நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் சட்டப்பூர்வ அறிவிப்புகளில் எப்போது கையெழுத்திடுவார்கள் என்று கேட்டதற்கு, “எனக்கு இன்னும் தெரியாது” என்று இஸ்மாயில் பதிலளித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here