எரிச்சலூட்டும் சமூக ஊடக பதிவுகளுக்கு எதிரான ஐஜிபியின் எச்சரிக்கையை அன்வார் வரவேற்கிறார்

இன மற்றும் மத உணர்வைத் தொடும் வகையில் சமீபத்திய சமூக ஊடக இடுகைகளுக்குப் பின்னால் உள்ளவர்கள் மீது கடுமையான நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்ற காவல்துறையின் எச்சரிக்கையை பக்காத்தான் ஹராப்பான் (PH) தலைவர் அன்வர் இப்ராஹிம் வரவேற்றுள்ளார்.

இன்று காலை ஒரு முகநூல் பதிவில், PKR தலைவர், பொதுத் தேர்தலுக்குப் பிறகு “இனவாத உணர்வு மற்றும் சொல்லாடல்களின் தீப்பிழம்புகளை” “விரக்தி மற்றும் சுயநல” கட்சிகள் இருப்பதாக கவலை தெரிவித்தார். மலாய்க்காரர்கள், சீனர்கள், இந்தியர்கள், ஓராங் அஸ்லி, சபாஹான்கள் மற்றும் சரவாகியர்கள் சகோதரர்கள் மற்றும் அமைதியை விரும்பும் மலேசியர்கள் என்பதால், பொறுப்பான மற்றும் நிலையான அரசாங்கத்தை நிறுவுவதற்கான முயற்சிகள் குழப்பத்தில் முடிவடையக்கூடாது என்று அவர் கூறினார்.

மலேசியாவின் ஒற்றுமைக்கு அச்சுறுத்தல் ஏற்படுத்தக்கூடிய எந்தவொரு வளர்ச்சியையும் நிறுத்துமாறு போலீஸ் படைத்தலைவர் அக்ரில் சானி அப்துல்லா சானியின் கடுமையான அறிக்கையை நான் மிகவும் வரவேற்கிறேன். நேற்று ஒரு அறிக்கையில், அக்ரில் சானி, சனிக்கிழமை தேர்தலைத் தொடர்ந்து இன மற்றும் மத உணர்வைத் தொட்ட சமூக ஊடக இடுகைகளை காவல்துறை கண்டுபிடித்ததாகக் கூறினார்.

சமூக ஊடகப் பயனர்கள், இதுபோன்ற தளங்களை தவறாகப் பயன்படுத்துவதைத் தவிர்க்குமாறு நினைவூட்டிய அவர் தேசத்துரோகச் சட்டம் உட்பட, பாதுகாப்பு மற்றும் பொது ஒழுங்கிற்கு அச்சுறுத்தல் ஏற்படுத்துவோர் மீது கடும் நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்றார்.

அக்ரில் சானி எந்த குறிப்பிட்ட இடுகையையும் குறிப்பிடவில்லை என்றாலும், பல TikTok இடுகைகள் மே 13 இனக் கலவரங்கள் மீண்டும் நிகழலாம் என்று எச்சரித்ததாக மலேசியாகினி தெரிவித்துள்ளது.

மலேசிய வரலாற்றில் முதன்முறையாக தொங்கு பாராளுமன்றத்தில் முடிவடைந்த சனிக்கிழமை வாக்கெடுப்புக்கு சுமார் 48 மணிநேரங்களுக்குப் பிறகு அவை இடுகையிடப்பட்டன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here