அம்னோ இளைஞர் தலைவர் PH மிகவும் ‘நாகரீகமாக’ நடந்து கொள்கின்றனர் என்கிறார்

15ஆவது பொதுத் தேர்தலுக்குப் (GE15) பிறகு ஒரு ஒற்றுமை அரசாங்கத்தை அமைப்பதற்கு தேசிய முன்னணிக்கு ஒத்துழைக்கும் அணுகுமுறையில் பக்காத்தான் ஹராப்பான் மிகவும் ‘பண்பாக’ இருந்தது என்கிறார் Asyraf Wajdi Dusuki

இருப்பினும், PN மாறவில்லை, டான்ஸ்ரீ முஹிடின் யாசினை பிரதமராக ஆதரிப்பதற்கான சட்டப்பூர்வ அறிவிப்புகளில் கையெழுத்திட 10 (BN) நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களை ‘அவர்கள் பக்கம் இழுப்பன் மூலம்’ இரகசிய ஒப்பந்தங்களை மேற்கொள்ள முயன்றார் என்று அம்னோ இளைஞர் தலைவர் மேலும் கூறினார்.

இரண்டு தோல்வியுற்ற முயற்சிகளைச் சேர்க்கவும்,தேசிய முன்னணியின் உச்சமன்ற  உத்தரவின் பேரில் அந்த 10 அறிவிப்புகள் திரும்பப் பெறப்பட்ட பின்னரே, இன்று பிற்பகல் 3.30 மணிக்கு சந்திக்க தேசிய முன்னணி விருப்பம் தெரிவித்தது என்று அவர் இன்று தனது பேஸ்புக்கில் எழுதினார்.

இன்று முன்னதாக செயின்ட் ரெஜிஸ் ஹோட்டலில் நடந்ததேசிய முன்னணியின் உச்சமன்ற கூட்டம் முடிவிற்கு இணங்க PH மற்றும் PN ஆகிய இரு கட்சிகளுடன் அரசாங்கத்தை அமைப்பது குறித்து பேச்சுவார்த்தை நடத்தத் தயாராக இருப்பதாக அசிரஃப் கூறினார். மாமன்னரின் ஆணை தேசிய முன்னணி ஒற்றுமை அரசாங்கத்தின் ஒரு பகுதியாக இருக்க வேண்டும் என்று தேசிய முன்னணி ஒப்புக் கொள்ளும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here