இன்று முதல் மூன்று நாட்களுக்கு இடியுடன் கூடிய மழைக்கு வாய்ப்பு

கோலாலம்பூர், நவம்பர் 23 :

இன்று முதல் மூன்று நாட்களுக்கு தீபகற்பம், சபா மற்றும் சரவாக் ஆகிய பகுதிகளில் பல இடங்களில் இடியுடன் கூடிய மழை பெய்யும் என மலேசிய வானிலை ஆய்வு மையம் (மெட்மலேசியா) எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளது.

தீபகற்பம், சபா மற்றும் சரவாக் முழுவதிலும் உள்ள பல பகுதிகளில் இன்று பிற்பகல் இடியுடன் கூடிய மழை பெய்யும் என எதிர்பார்க்கப்படுவதாக அது இன்று அறிக்கை ஒன்றின் மூலம் தெரிவித்துள்ளது. அதாவது மாலையில், பெர்லிஸ், கெடா, பினாங்கு, பகாங், கிளாந்தான், திரெங்கானு மற்றும் சபா மற்றும் சரவாக்கில் சில பகுதிகளில் இடியுடன் கூடிய மழை பெய்யும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

மேலும், நாளை காலை பினாங்கு மற்றும் சரவாக்கில் (ஸ்ரீ அமான் மற்றும் சரிகேய்) இடியுடன் கூடிய மழை பெய்யும் என்றும், பேராக், சிலாங்கூர், புத்ராஜெயா, நெகிரி செம்பிலான், மலாக்கா, ஜோகூர் மற்றும் சரவாக்கின் சில பகுதிகளில் ஓரிரு இடங்களில் மழை பெய்யும் என்றும் கணிக்கப்பட்டுள்ளது.

வியாழன் பிற்பகலில், புத்ராஜெயா, மலாக்கா மற்றும் லாபுவான் தவிர தீபகற்பம் மற்றும் சபா மற்றும் சரவாக் முழுவதும் இடியுடன் கூடிய மழை பெய்யும் என்றும், இரவில் பகாங், லாபுவான் மற்றும் சபாவின் சில பகுதிகளில் இடியுடன் கூடிய மழை பெய்யும் என்றும் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

சரவாக்கில் உள்ள சிபு, கபிட், பிந்துலு, மிரி மற்றும் லிம்பாங் மாவட்டங்கள் மற்றும் சபாவின் மேற்கு கடற்கரை பகுதிகளில் நாளை இரவு மழை பெய்யும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

மேலும் வெள்ளியன்று, பினாங்கு மற்றும் சபாவில் (தவாவ், சண்டகான் மற்றும் கூடாத்) காலையில் இடியுடன் கூடிய மழை பெய்யும் என்று எதிர்பார்க்கிறது, மேலும் மலாக்கா, ஜோகூர், சபா மற்றும் லாபுவான் ஆகிய இடங்களில் மழை பெய்யும்.

பேராக், சரவாக் (கபிட், பிந்துலு, மிரி, லிம்பாங்) மற்றும் சபா (மேற்கு கடற்கரை மற்றும் சண்டகான்) ஆகிய இடங்களிலும் இரவில் மழை பெய்யும் என்று கணிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதற்கிடையில், தேசிய பேரிடர் கட்டுப்பாட்டு மையம் (NDCC) இன்று வெளியிட்டுள்ள ஒரு அறிக்கையில், சிலாங்கூர் சுங்கை பெர்னாம், இன்று காலை 9.45 நிலவரப்படி நீர் மட்டம் இன்னும் ஆபத்தான மட்டத்தில் (2.35 மீட்டர்) உள்ளது, ஆனால் அது படிப்படியாக குறைந்து கீழ்நோக்கிய போக்கைக் காட்டுகிறது என்றும் தெரிவித்திருந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here