11 வயது சிறுமியான திவாந்திகா தனது மாற்றாந்தந்தையின் துன்புறுத்தலால் உயிரிழந்தார்

காஜாங், தாமன் ஸ்ரீ ரமால் வட்டாரத்தில் நேற்றிரவு 11 வயது சிறுமி திவாந்திகா தனது மாற்றாந்தந்தையால் துன்புறுத்தப்பட்டு  உயிரிழந்தாக நம்பப்படுகிறது. சம்பந்தப்பட்ட சிறுமி மயக்கமடைந்த நிலையில் ஆம்புலன்ஸ் மூலம் செர்டாங் மருத்துவமனைக்கு (HS) கொண்டு செல்லப்பட்டார்.

காஜாங் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் முகமட் ஜெய்த் ஹாசன், பாதிக்கப்பட்டவரை ஏற்றிச் சென்ற ஆம்புலன்ஸ் நேற்று இரவு சுமார் 11.33 மணியளவில் HS சிவப்பு மண்டல அவசர மண்டலத்திற்கு வந்தடைந்தது. ஆனால் அவர் வழியிலேயே இறந்துவிட்டதாக அவர் கூறினார்.

மருத்துவமனையில் இருந்து நள்ளிரவு 12.39 மணியளவில் உயிரிழந்தவர் தொடர்பான தகவல் போலிசாருக்கு கிடைத்துள்ளது. இன்று மேற்கொள்ளப்பட்ட பிரேதப் பரிசோதனையின் முடிவுகளில், பாதிக்கப்பட்டவரின் மரணம் தலை மற்றும் வயிற்றில் ஒரு மழுங்கிய பொருளின் தாக்கத்தால் ஏற்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது. இதனால் அவரது குடல் வெடித்தது. அது தவிர, பாதிக்கப்பட்ட திவாந்திகாவின் முதுகு, மார்பு மற்றும் கைகளில் சில காயங்கள் உள்ளன என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

கிடைத்த தகவலின் பேரில் 53 வயதுடைய இந்திய ஆடவரை, HS மைதானத்தில் மதியம் 2.25 மணியளவில், பாதிக்கப்பட்ட சிறுமியின் மாற்றாந்தந்தை கைது செய்ததாக அவர் கூறினார். முதற்கட்ட விசாரணையின்படி, சந்தேக நபர் பாதிக்கப்பட்டவரை தங்கள் வீட்டின் கழிவறையில் வாளியை கொண்டு அடித்ததை ஒப்புக்கொண்டார். அவரின் தாய் வீட்டில் இல்லாத போது அடிக்கடி பிரச்சினைகளை ஏற்படுத்தியதாகவும் உயிரிழந்த சிறுமியின் மீது கோபம் கொண்டதால் இவ்வாறு நடந்து கொண்டதாக சந்தேக நபர் கூறியுள்ளார்.

காவல்துறை இன்னும் விசாரணை செய்து வருவதாகவும், குற்றவியல் சட்டத்தின் 302வது பிரிவின் படி விசாரணை நடைபெற்று வருவதாகவும், இது கொலை, கட்டாய மரண தண்டனை மற்றும் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் தூக்கிலிடப்பட வேண்டும் என்றும் முகமட் ஜெய்த் கூறினார்.

இந்த சம்பவம் குறித்து தகவல் தெரிந்தவர்கள் முன் வந்து போலீஸ் விசாரணைக்கு உதவுமாறு நாங்கள் அழைக்கிறோம். அவர்கள் விசாரணை அதிகாரி, உதவி கண்காணிப்பாளர் ASP Ray Erindra Raj 019-6616640 என்ற எண்ணில் நேரடியாக தொடர்பு கொள்ளலாம் அல்லது அருகிலுள்ள ஏதேனும் காவல் நிலையத்தில் தகவல் தெரிவிக்கலாம்  என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here