பாடாங் செராய் தொகுதியில் ஆறு முனைப் போட்டி

கூலிம்: பாடாங் செராய் நாடாளுமன்றத் தொகுதியில் முன்பைப் போலவே ஆறு முனைப் போட்டி நிலவுகிறது. புதிய போட்டியாளராக பக்காத்தான் ஹராப்பானின் சோபி ரசாக் உள்ளார். வாக்குப்பதிவுக்கு சில நாட்களுக்கு முன்பு PH வேட்பாளர் எம் கருப்பையா மரணமடைந்ததைத் தொடர்ந்து தேர்தல் ஒத்திவைக்கப்பட்டது.

சோபியைத் தவிர, மற்ற ஐந்து வேட்பாளர்களும் அப்படியே இருந்தனர் – அஸ்மான் நஸ்ருதீன் (பெரிகாத்தான் நேஷனல்), சி சிவராஜ் (தேசிய முன்னணி), ஹம்சா அப்துல் ரஹ்மான் (பெஜுவாங்), பக்ரி ஹாஷிம் (வாரிசன்) மற்றும் சுயேச்சை Sreanandha Rao. இன்றைய வேட்புமனுக்கள் கட்டாயம் இல்லாததால் பக்ரி ஆஜராகவில்லை.

கெடா பிகேஆர் செயலாளராக இருக்கும் சோஃபி, நேற்று இரவு PH இன் வேட்பாளராக அறிவிக்கப்பட்டார். பிகேஆர் அடிமட்ட உறுப்பினர்களிடையே அவரது வேட்புமனு மீது அதிருப்தி இருப்பதாக செய்திகள் வந்தாலும், அனைத்து உறுப்பினர்களும் கட்சியின் முடிவுக்கு கட்டுப்பட வேண்டும் என்று சோபி கூறினார்.

இதற்கிடையில், அடிமட்ட உறுப்பினர்களுடன் சமரச பேச்சுவார்த்தை நடத்தவும், பிரசாரத்தில் கடுமையாக உழைக்கவும் தனது நேரத்தை ஒதுக்குவேன் என்றார். மறைந்த கருப்பையாவின் இடத்தை நிரப்புவது பெரிய பொறுப்பு. பக்காத்தான் ஹராப்பானின் இந்த சீட்டில் வெற்றி பெறுவேன் என்றார்.

கெடா PN தலைவர் Sanusi Md Nor, பாடாங் செராயில் கூட்டணி “எளிதான வெற்றி” பெறும் என்று தான் நம்புவதாகக் கூறினார். PN ஆனது PH மற்றும் BN ஐ வாக்காளர்கள் நிராகரித்த தற்போதைய அரசியல் அலையின் அடிப்படையில், பாடாங் செராய்யில் மேலும் ஒரு இடத்தையும், தியோமானில் ஒரு மாநில இடத்தையும் சேர்க்கும். நாங்கள் வெற்றி பெறுவது எளிதாக இருக்கும ‘ என்றார்.

வாக்குப்பதிவு டிசம்பர் 7ஆம் தேதியும், முதற்கட்ட வாக்குப்பதிவு டிசம்பர் 3ஆம் தேதியும் நடைபெறும். இத்தொகுதியில் 62% மலாய்க்காரர்கள், 19% இந்தியர்கள், 17% சீனர்கள் மற்றும் 0.7% மற்றவர்கள் அடங்கிய 133,867 வாக்காளர்கள் உள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here