கார் ஓட்டுநரின் அலட்சியத்தால் மோட்டார் சைக்கிளோட்டிகள் இருவர் பலி

ஜெம்போல்: பாலோங் 7 மற்றும் 8 – பலோங் 4,5 மற்றும் 6 பிரதான சாலையில் நேற்று இரவு கார் மீது வாகனம் மோதியதில் மோட்டார் சைக்கிளில் பயணித்த இருவர் உயிரிழந்தனர்.

இரவு 9.30 மணியளவில் நடந்த விபத்தில், ஃபெல்டா பலோங் 8-ஐச் சேர்ந்த 35 வயதான ஶ்ரீஃபுடின் என்று அழைக்கப்படும் யமஹா ஆர்எக்ஸ்-இசட் மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர் மற்றும் ஃபெல்டா பலோங் 7-ஐச் சேர்ந்த அசமதுல் அலியா (28) ஆகியோர் தலை மற்றும் உடலில் ஏற்பட்ட கடுமையான காயங்களால் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தனர்.

ஜெம்போல் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், கண்காணிப்பாளர் ஹூ சாங் ஹூக், முதற்கட்ட விசாரணையின் விளைவாக, பாதிக்கப்பட்டவர் ஃபெல்டா பலோங் 7 மற்றும் 8 இல் இருந்து ஃபெல்டா பலோங் 4, 5 மற்றும் 6 நோக்கி பயணித்தபோது விபத்து ஏற்பட்டது கண்டறியப்பட்டது.

இடத்திற்கு வந்தபோது, ​​​​ஒரு புரோட்டான் சாகா ரக கார் அதன் முன்னால் ஒரு வாகனத்தை முந்தி செல்ல முயன்றதாக கூறப்படுகிறது. ஆனால் அதே நேரத்தில், உயிரிழந்தவர் ஓட்டிய மோட்டார் சைக்கிள் இரண்டும் மோதுவதற்கு முன்பு எதிர் திசையில் இருந்து வந்தது.

மேலும், இந்த மோதலில், தெரெங்கானு, ஜெர்தே பகுதியைச் சேர்ந்த 26 வயதுடைய புரோட்டான் சாகா என்ற டிரைவரின் வலது கையில் காயம் ஏற்பட்டது. முதற்கட்ட விசாரணையில், விபத்துக்கான காரணம் காரை ஓட்டிச் சென்றதுதான் எனத் தெரியவந்துள்ளது. கார் மற்ற வாகனங்களை முந்திச் செல்வதில் அலட்சியமாக இருந்ததாக நம்பப்பட்டது. கார் ஓட்டுநருக்கு சிறுநீர் பரிசோதனை நடத்தப்பட்டது, முடிவுகள் எதிர்மறையாக உள்ளன என்று அவர் இன்று கூறினார்.

சாங் ஹூக் கூறுகையில், சம்பவம் நடந்த இடத்திலுள்ள சாலையில் இரட்டை வெள்ளைக் கோடுகள் இருந்தன. அதே சமயம் சம்பவத்தின் போது நிலைமைகள் உலர்ந்த மற்றும் தார் சாலை மேற்பரப்பு மற்றும் சிறிய மலைப்பாங்குடன் இருட்டாக இருந்தன.

பலியான இருவரின் உடல்களும் பிரேத பரிசோதனைக்காக ஜெம்போல் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டன. அதே நேரத்தில் சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41 (1) இன் படி விசாரணையில் உதவ கார் ஓட்டுநர் காவலில் வைக்கப்படுவார் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here