மீண்டும் நிதியமைச்சர் பதவியை தானே வைத்து கொள்ளும் எண்ணமில்லை என்கிறார் அன்வார்

கோலாலம்பூர்: புதிய பிரதமர் அன்வார் இப்ராஹிம், தனது அமைச்சரவையில் முக்கியப் பதவிகளை நிர்ணயம் செய்யும் பணியில் ஈடுபட்டுள்ள நிலையில், நிதியமைச்சர் பதவியை தனக்கென வைத்துக் கொள்வது குறித்து யோசிக்கவில்லை என்று கூறினார்.

புத்ராஜெயாவில் வெள்ளிக்கிழமை தொழுகைக்குப் பிறகு செய்தியாளர்களிடம் அவர் கூறுகையில்,நாங்கள் எல்லா சாத்தியக்கூறுகளையும் பார்ப்போம். ஆனால் தற்போது, நான் அதை கருத்தில் கொள்ளவில்லை.

அன்வார் முன்னாள் நிதியமைச்சராகவும், நாட்டின் நீண்ட காலம் பிரதமராக இருந்த டாக்டர் மகாதீர் முகமட்டின் துணைப் பிரதமராகவும் இருந்தார். மகாதீருடன் ஏற்பட்ட பின்னடைவைத் தொடர்ந்து 1997 நிதி நெருக்கடியை அடுத்து பதவி நீக்கம் செய்யப்பட்ட பின்னர் அவரது அரசியல் எழுச்சி குறைக்கப்பட்டது.

இன்று முன்னதாக செய்தியாளர்களிடம் பேசிய அன்வார், விலைவாசி உயர்வின் சுமையைக் குறைப்பது தனது நிர்வாகத்தின் உடனடி முன்னுரிமை என்றும், சம்பந்தப்பட்ட அரசு நிறுவனங்களைச் சந்தித்து இதுகுறித்து விவாதிக்க உள்ளதாகவும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here