பிரதமர் அன்வார் நம்பிக்கை வாக்கெடுப்பு நடத்துவது தேவையற்றது என்கிறார் ராம்கர்பால்

கோலாலம்பூர், நவம்பர் 26 :

எதிர்வரும் டிசம்பர் 19-ம் தேதி பாராளுமன்றம் தொடங்கும் போது, தனக்கு பெரும்பான்மை ஆதரவு உண்டு என்பதை நிரூபிக்க நம்பிக்கை வாக்கெடுப்பு நடத்துவதற்கான தீர்மானத்தை பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் முன்வைப்பது தேவையற்றது என்று டிஏபி சட்டமன்ற உறுப்பினர் ராம்கர்பால் சிங் தெரிவித்துள்ளார்.

“அன்வார் 140 இடங்களுக்கு மேல் பெரும்பான்மையைப் பெற்றுள்ளார் என்பது இப்போது அனைவருக்கும் தெளிவாகிறது என்று அவர் கூறினார்.

“வரலாற்று ரீதியாக, ஐக்கிய இராச்சியம் மற்றும் பிற காமன்வெல்த் நாடுகளில் உள்ள அரசியலமைப்பு மாநாட்டின் மூலமே நம்பிக்கை வாக்கெடுப்பு வழிநடத்தப்படுகிறது.

“நாடாளுமன்றத்தில் ஒரு அரசாங்கத்திற்கு பெரும்பான்மை உள்ளதா என்பதில் சந்தேகம் இருக்கும்போது நம்பிக்கை வாக்கெடுப்பு செய்யப்பட வேண்டும் என்பதில் சந்தேகமில்லை.

உதாரணமாக ஷெரட்டன் நடவடிக்கைக்குப் பிறகு பெரிக்காத்தான் நேஷனல் ஆட்சிக்கு வந்ததும், முஹிடின் அவ்வாறு செய்திருக்க வேண்டும், ஏனெனில் அவருக்கு குறைந்தபட்சம் 112 நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களின் ஆதரவு இருக்கிறதா என்பது தெளிவாகத் தெரியவில்லை, மேலும் அவர் அவ்வாறு செய்யத் தவறியது அப்போது கணிசமான விமர்சனங்களை ஏற்படுத்தியது.

“இப்போது எந்த நோக்கமும் இல்லாத ஒரு நம்பிக்கை வாக்கெடுப்பை நடத்தி நேரத்தை வீணடிக்காமல், வரவு செலவுத் திட்டத்தில் கவனம் செலுத்தி, வரவிருக்கும் நாடாளுமன்றக் கூட்டத்தொடருக்கு முழுமையாக தயாராக்குவது நல்லது” என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here