பிரபல கல்வியாளர் பேராசிரியர் டாக்டர் சிடேக் பாபா காலமானார்

கோலாலம்பூர்: புகழ்பெற்ற கல்வியாளர் பேராசிரியர் டத்தோ டாக்டர் சிடெக் பாபா மலாயா பல்கலைக்கழக மருத்துவமனையில் காலமானார்.

அவரது மரணத்தை அவரது மகன் இசுடின் வெள்ளிக்கிழமை (நவம்பர் 25) ஒரு முகநூல் இடுகை வழி உறுதிப்படுத்தினார். அங்கு அவர் தனது தந்தையின் உடல் இன்னும் மருத்துவ மையத்தில் கோவிட் -19 சோதனை முடிவுகள் நிலுவையில் இருப்பதாகப் பகிர்ந்து கொண்டார்.

76 வயதான சிடெக், மலாக்காவின் மஸ்ஜித் தனாவில் உள்ள கம்போங் புலாவில் பிறந்தார். அவர் தேசிய மௌலிதுர் ரசூல் பெர்டானா விருது 2009 ஐப் பெற்றவர் மற்றும் 2010 இல் தேசிய கல்வி ஆலோசகர்கள் குழுவின் உறுப்பினராகவும், மலேசியாவின் அனைத்துலக இஸ்லாமிய பல்கலைக்கழகத்தின் (IIUM) Deputy Rector (மாணவர் மேம்பாட்டு விவகாரங்கள்) 1994 மற்றும் 2002 இல் நியமிக்கப்பட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here