20 மில்லியன் ரிங்கிட் மதிப்பிலான ஆடம்பர கைக்கடிகாரங்கள் மோசடி; ஆடவர் கைது

ஜோகூர் பாரு: ஜோகூரில் 20 மில்லியன் ரிங்கிட் ஆடம்பர கைக்கடிகாரங்கள் மற்றும் கைப்பைகளில் மோசடி செய்த ஒரு நபர் கோலாலம்பூரில் கைது செய்யப்பட்டார்.

ஜோகூர் காவல்துறைத் தலைவர் கமருல் ஜமான் மாமத், 32 வயதான நபர் சிறப்பு அல்லது வரையறுக்கப்பட்ட பதிப்பு கைக்கடிகாரங்கள் மற்றும் LV, Chanel, Dior, Hermes, Rex, Patek Philippe மற்றும் Audemars Piguet போன்ற பிராண்டுகளின் ஆடம்பர கைப்பைகளை ஆகஸ்ட் மாதத்திற்கு இடைப்பட்ட காலத்தில் விற்பனை செய்ததாக சந்தேகிக்கப்படுகிறது. மற்றும் இந்த ஆண்டு நவம்பர்.

ஜோகூர் பாரு மற்றும் இஸ்கந்தர் புத்ரி மாவட்டங்களில் வழக்குகள் பதிவாகியதால் சந்தேக நபர் கோலாலம்பூரின் புக்கிட் ஜாலில்  மாலை 4.45 மணிக்கு கைது செய்யப்பட்டு  ஜோகூருக்கு கொண்டு வரப்பட்டார்.

31 முதல் 40 வயதுக்குட்பட்ட நான்கு தொழிலதிபர்கள் தங்களை உள்ளூர் ஆடவர் ஏமாற்றிவிட்டதாகக் கூறி காவல்துறையில் புகார் அளித்துள்ளதாக கமருல் ஜமான் கூறினார். அந்த நபர் பேராக்கில் வேறொரு வழக்கில் தொடர்புடையவர் என்பதும் விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது என்றார்.

அவர் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு சிறப்பு அல்லது வரையறுக்கப்பட்ட பதிப்பு கைக்கடிகாரங்கள் மற்றும் கைப்பைகளை சந்தை விலைக்குக் கீழே வழங்குவார். வழங்கப்பட்ட விலையை ஒப்புக்கொண்ட பிறகு, பாதிக்கப்பட்டவர் வங்கிக் கணக்கில் பணம் செலுத்தும்படி கேட்கப்படுவார்.

எவ்வாறாயினும், பணம் செலுத்தப்பட்டவுடன், சந்தேக நபர் மறைந்துவிடுவார் என்றும், அவரை தொடர்பு கொள்ள முடியாது என்றும் அவர் கூறினார்.

ஜோகூர் காவல்துறை சம்பந்தப்பட்ட வழக்குகளுக்காக சந்தேக நபர் ஞாயிற்றுக்கிழமை வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளதாகவும், இங்கு விசாரணை முடிந்ததும் பேராக் காவல்துறையிடம் ஒப்படைக்கப்படுவார் என்றும் கமருல் ஜமான் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here