சம்பந்தப்பட்ட அமைச்சகங்கள், முகவர்கள் மக்களுக்கான மானியங்களைப் பற்றி விவாதிக்க 2 வார கால அவகாசம்

புத்ராஜெயா: மக்களுக்கான  மானியங்கள் குறித்து ஆய்வு செய்து விவாதிக்க சம்பந்தப்பட்ட அமைச்சகங்கள் மற்றும் முகவர்களுக்கு இரண்டு வார கால அவகாசம் வழங்கப்பட்டிருக்கிறது என்று பிரதமர் அன்வார் இப்ராஹிம் கூறினார்.

பொருட்களின் விலை மற்றும் வாழ்க்கைச் செலவு அதிகரிப்பைக் கருத்தில் கொண்டு, குறிப்பாக குறைந்த வருமானத்தில் உள்ளவர்களின் சுமையைக் குறைப்பதே முன்னுரிமை என்று அன்வார் கூறினார்.

நான் இரண்டு வாரங்கள் (சம்பந்தப்பட்ட அமைச்சகங்கள் மற்றும் முகமைகளுக்கு) அனைத்து தாக்கங்களையும் (இலக்கு மானியங்கள்) மதிப்பீடு குறித்து தனியார் துறை மற்றும் முதலீட்டாளர்களுடன் விவாதிக்கிறேன்.

அரசாங்க திணைக்களங்கள் மற்றும் நிறுவனங்களுடனான வாழ்க்கைச் செலவு தொடர்பான தேசிய நடவடிக்கை சபையின் கூட்டத்திற்கு தலைமை தாங்கிய பின்னர் ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் அவர் இதனைத் தெரிவித்தார்.

அரசாங்கத்தின் தலைமைச் செயலாளர் ஜூகி அலி, பேங்க் நெகாரா மலேசிய கவர்னர் நோர் ஷம்சியா முகமட் யூனுஸ், புள்ளியியல் துறை, உள்நாட்டு வர்த்தகம் மற்றும் நுகர்வோர் விவகார அமைச்சகம், விவசாயம் மற்றும் உணவுத் தொழில்கள் அமைச்சகம், எரிசக்தி மற்றும் இயற்கை வள அமைச்சகம் ஆகியவற்றின் அதிகாரிகள் கூட்டத்தில் கலந்து கொண்டனர்.

அமைச்சரவை அமைக்கப்பட்டதும், அமைச்சரவைக் கூட்டத்தில் முடிவுகளை முன்வைப்பதற்கு முன், சம்பந்தப்பட்ட அமைச்சர்கள் தங்கள் அதிகாரிகள் மற்றும் தங்கள் அதிகாரத்தின் கீழ் உள்ள ஏஜென்சிகளுடன் தங்கள் கண்டுபிடிப்புகள் குறித்து விவாதிப்பார்கள் என்று அன்வார் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here