நான் வாபஸ் பெற எந்த உத்தரவும் இல்லை என்கிறார் பாடாங் செராய் BN வேட்பாளர்

கூலிம்: பாடாங் செராய் தொகுதியில் உள்ள  தேசிய முன்னணி வேட்பாளர்  சி சிவராஜ், நாடாளுமன்றத் தேர்தலில் போட்டியிடும் மற்ற வேட்பாளர்களுக்கு வழிவிடுமாறு கட்சியின் உயர்மட்டத் தலைமையிடம் இருந்து தனக்கு எந்த உத்தரவும் வரவில்லை என்று கூறினார்.

பகாங்கில் நடந்த தியோமான் தேர்தலில் PH-ன் சைகைக்கு ஈடாக BN- PH க்கு வழி வகுக்கும்படி பக்காத்தான் ஹராப்பான் (PH) வேட்பாளர் சோஃபி ரசாக் பரிந்துரைத்திருந்தாலும், சிவராஜ் தொடர்ந்து பிரச்சாரம் செய்வதாகக் கூறினார்.

இது பற்றி தலைமையால் என்னை தொடர்பு கொள்ளவில்லை. இல்லையெனில் இயக்கும் வரை நான் இன்னும் தீவிரமாக பிரச்சாரம் செய்வேன்.

சரியாக, அவர்கள் (PH) வழிவிடுபவர்களாக இருக்க வேண்டும். ஏனென்றால் நான் மூன்று ஆண்டுகளாக நான் இங்கு பணியாற்றி வருகிறேன். மேலும் பெரும்பாலான வாக்காளர்களை நான் ஏற்கனவே அறிவேன் என்று அவர் இன்று தனது பிரச்சார சுற்றுகளின் போது செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

தியோமன் BN வேட்பாளருக்கு வழிவிடுவதற்கான PH இன் முடிவு குறித்தும், பாடாங் செராய்யில் உள்ள PH வேட்பாளருக்கும் அவ்வாறு செய்யுமாறு அவரிடம் கேட்கப்பட்டதா என்பது குறித்தும் கருத்து தெரிவிக்கும்படி அவரிடம் கேட்கப்பட்டது.

இதற்கிடையில், BN சமரசம் செய்து PHக்கு வழிவிட மறுத்தால், பதங் செராய் இடத்தைத் தக்கவைக்க PH கடினமாக உழைக்க வேண்டும் என்று சோஃபி கூறினார்.

மறைந்த எம் கருப்பையாவின் (கடந்த பொதுத் தேர்தலில் வெற்றி பெற்றவர்) மரபைக் காப்பாற்ற இங்கு PH வெற்றி பெறுவதை உறுதிசெய்யும் பெரிய பொறுப்பு எனக்கு உள்ளது.

இருப்பினும் BN-  PHக்கு வழிவிடுவது குறித்து சிவராஜுடன் எந்த விவாதமும் நடத்தவில்லை. ஏனெனில் இது இரு கூட்டணிகளின் உயர்மட்டத் தலைவர்கள் முடிவு செய்ய வேண்டிய விஷயம்.

நேற்று, அமானா தனது வேட்பாளர் தியோமான் மாநிலத் தொகுதியில் PH டிக்கெட்டில் போட்டியிடுவது BN வேட்பாளரின் வெற்றி வாய்ப்புகளை அதிகரிக்க வழி செய்யும் என்று அறிவித்தார்.

அமானா பொதுச் செயலாளர் ஹட்டா ரம்லி கூறுகையில், இந்த நடவடிக்கையானது பகாங் மற்றும் மத்திய ஒற்றுமை அரசாங்கங்களில் உள்ள இரு கூட்டணிகளுக்கு இடையேயான ஒத்துழைப்பை வலுப்படுத்துவதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது என்றார்.

15ஆவது பொதுத் தேர்தலில் ஒவ்வொரு இடத்திலும் ஒரு வேட்பாளர் இறந்ததைத் தொடர்ந்து டியோமன் மற்றும் பாடாங் செராய் போட்டிகள் ஒத்திவைக்கப்பட்டன. இரண்டு தொகுதிகளுக்கும் இப்போது டிசம்பர் 7ஆம் தேதி வாக்குப்பதிவு நடைபெறுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here